Club/Khoe Xe Mem mới Fiat

Hạng C
16/8/14
782
1.101
93
TPHCM
Chào các bác, em mem mới fiat, con em 2003, 1.6L, đăng ký lăn bánh lần đầu là 2007. Rin A tới Z. Rất hân hạnh được giao lưu và học hỏi cùng các bác trong hội ạ. View attachment 519423
Em chỉ nghe bác nói Rin Từ A đến Zếch thôi, ae lại muốn thực tế coi nó có Rin như bác nói không?....Mong bác chọn ngày tốt ra mắt ae Fiac, cho ae chim ngưỡng chiếc xe của bác .....đồng thời ae có dịp giải khát Beer miễn phí lun.....:3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:

------em chỉ mê zụ sau thôi:3duongbiahutthuoc::):)

Tập Lái
27/7/12
10
19
3
Mem mới Fiat
Mem mới Fiat
Mem mới Fiat
Mem mới Fiat
Mem mới Fiat

Chụp nóng cho các bác xem luôn. Nội thất em nó. Cụ già nhà mình cứ đi về là rửa và lau chùi, nhiều khi hàng xóm cứ chọc lau hoài bong sơn mà ngại quá trời. Nay về tay em nên ít lau hơn

• Like
Reactions: lamhcd and LA PHONG
Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Hạng C
16/2/16
613
777
93
Hồi mới cưới e cũng cưng như trứng hứng như hoa, cuối tuần là spa cho em nó. Giờ định hướng xài 3 năm nữa đổi vợ nên cũng làm biếng rồi. Mà e thấy đi ra ngoài rửa xe thực chất nó ko tốt. Em để ý thấy đa phần thợ rửa xe dùng dẻ lau nhúng xà bông một vài lần rồi cứ thế xoa hoài khắp xe. Nhìn kỹ sẽ thấy xe bị xướt nhẹ sơn khi ra nắng. Vì vậy nếu bác muốn giữ gìn em nó kỹ thì sẽ cực lắm.

Tập Lái
27/7/12
10
19
3
Hồi mới cưới e cũng cưng như trứng hứng như hoa, cuối tuần là spa cho em nó. Giờ định hướng xài 3 năm nữa đổi vợ nên cũng làm biếng rồi. Mà e thấy đi ra ngoài rửa xe thực chất nó ko tốt. Em để ý thấy đa phần thợ rửa xe dùng dẻ lau nhúng xà bông một vài lần rồi cứ thế xoa hoài khắp xe. Nhìn kỹ sẽ thấy xe bị xướt nhẹ sơn khi ra nắng. Vì vậy nếu bác muốn giữ gìn em nó kỹ thì sẽ cực lắm.
Cụ nhà em toàn tự rửa bao năm nay, nay về tay em chắc toàn ra gara rửa. mỗi lần cụ rửa là cụ mở nắp capo lau từng nắp máy, em nhìn mà lắc đầu, kỹ quá em chịu thua cụ nhà, nhưng nhờ vậy mà em được hưởng cái mới