Tập Lái
21/5/07
18
0
0
Hình xe nhà em...đấy bác Hcivic

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh
RE: Mem mới..muốn giao lưu với anh em

Em cũng là dân đà lạt nè bác, hóa ra bác là child của bác Hoà, có thể bác chưa biết em chứ em biết papa bác và papa bác biết em đấy. Em cũng biết con 52S-8054 nữa, màu sơn còn rất đẹp, nghe thanh lý em nó em thấy cũng tiếc lắm. Bác phải cố gắng post hình lên cho anh em xem với, có hướng dẫn trên 4 rum rồi đó, không thì bác link vào đây http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=366086
Em rất ủng hộ về kế hoach thành lập câu lạc bộ volkswagen đà lạt đó, bác cố sắp xếp 1 ngày offline để anh em gặp nhau đi

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

thưa bác yani người lãng tử mà bác nói không phải em ạ, nhưng em biết hiển đó, hiển là cháu của người lảng tử, mà người lãng tử là bạn thân em thôi ạ.chứ em là thằng xi cà que đích thật đội cái nón thầy ba hồi xưa ở cái hình "đăm chiu cùng người iu" bác có thấy không?
như bác vwdala@t nói khi nào mình giao lưu đi bác.mà xe thanh lý màu đỏ hay đậu ở khu hòa bình phải không bác,thỉnh thỏang thì em thấy đậu ở halfram nữa hay sao í!

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Khi nào mới có lễ hội duyên dáng volkswagen diễn ra tại đà lạt như lễ hội vespa vừa rồi dzậy ta :)

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

@yanni
thế hiện tại bác đang ở đâu, nếu có ở xì gòn thì sắp xếp 1 bửa để anh em mình gặp nhau trao đổi cho vui
Để em post 2 bọ sắt của em và bác xicaque cho bác xem nhé

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/5/07
18
0
0

@vwdal@t hiện e đang làm ở HCm. Mà em biết chắc e nhỏ tuổi hơn bác rồi...hichic..Bác cứ gọi em là Cường được rồi hìhì...Nếu bác là người to con, tóc ngắn trong hình thì e cũng đã từng gặp luôn ..ko nhầm thì e cũng có hình. Để hôm nào gặp trực tỉếp em đem hình cho bác xem. e đang sưu tầm hình VW ko biết bác có nhiều hình gì ko vậy?Bác có biết o HCM có chổ nào bán đồ chơi VW ko vậy?????
@xicaque: báo cáo bác...cứ xem xe xong rồi mới nói được bác à. Nó ko dưới 50 mil đâu ạ.

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

cái bác yani này thật là xôi thịt! chúng em hỏi để biết thôi chứ có bán buôn gì đâu mà bác phải sợ thế.em chơi là mê thôi chứ em mà muốn mua em cũng chẳng cần xem xe em cho giá luôn, có tiền là em chơi ngay.mà em chơi là em cũng chẳng bán đâu bác.gặp ai mà máu có khi em cho không! ối dào cái sự đời

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Bác xicaque nói đúng rồi đó bác yanni ạ, bác cứ post hình lên cho anh em xem đi, mọi người ở đây chủ yếu là giao lưu, trao đổi kinh nghiệm chứ có buôn bán mặc cả gì đâu mà bác phải sợ chứ. Còn nếu bác thật sự muốn mua bán thì e rằng không nằm trong phạm vi của chuyên mục này, em có thể cung cấp cho bác một số website sau đây:

http://e-raovat.com
http://azraovat.com