Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
RE: Mem mới..muốn giao lưu với anh em

@Bác Hcivic: Cái cảnh đi ngắm nghía xe ở bác,mình nghĩ bác cũng"hoàn cảnh" gần bằng mình,hay bác phải giả đò để tránh cướp!Nếu hoàn cảnh thật,thì chạy trước,chơi sau đi bác.Bác thử coi cái Asia towner của bác thầy cãi Haanh xem sao,hình như bác ấy chán nó rồi!Cũ người mới ta,nếu giá cả phù hợp,bác rước về,rót mồ hôi vào chắc chạy tốt...(nếu mình nói có gì không phải,bác bỏ quá nhé!).

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

@yanni: hay cuối tuần ofline nói chuyện cho vui,gặp mặt luôn! mấy hôm nay em cũng bận nên ko lái xe trên os được.xe nhà bác đẹp lắm! bác san sẻ kinh nghiệm làm biển số mới cho bọ với em nhá!

Tập Lái
21/5/07
18
0
0

cuối tuần này em chỉ rảnh chiều chủ nhật. Vậy mấy anh em mình offline chiều CN nghe. Địa điểm cafe nhà bác hcivic. Ai đồng ý thì cho ý kiếm....??????????
@hvicic: nhà em ở Đà Lạt bác à..nhưng em đang làm o SG. Em cũng biết nhà bác rồi..hồi em đi học uống cafe ở đó hoài kekke

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Rất vui nếu được gặp lại các bác (cả cũ và mới) !:)
@Yanny: Cảm ơn bác đã ủng hộ,hồi mới mở quán khách của tui trẻ trẻ-sinh viên nhiều lắm.Giờ thì khách cũng vẫn nhiều nhưng già già-chững chững-trung niên lại nhiều hơn khách trẻ bác à.Có lẽ mình đã già rồi chăng?:D

Tập Lái
21/5/07
18
0
0

@hcivic: bác biết tuổi trẻ rồi đó..làm cái gì cũng nhanh chán, mau nản....nên đi quán nào hoài rồi cũng phải chuyển thôi. Còn người lớn tuổi thì...tâm tịnh nên suy nghĩ có khác một chút kekke