HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
Xe đẹp quá! Bác là nguồn động viên cho những ai đang mê 4 bánh ít tiền còn đang lăn tăn Fiat.

Cho em hỏi xíu: Em tìm hoài không thấy đồng hồ tốc độ, chẳng lẽ bác chế hiển thị số hết rồi sao? Thêm nữa: Nội thất mà Bác dán băng keo kiểu đó em nghĩ chẳng bền,Bác nên bọc da/nỉ hoặc sơn có lẽ chuẩn hơn.

Tập Lái
16/5/14
18
2
3
34
Xe đẹp quá! Bác là nguồn động viên cho những ai đang mê 4 bánh ít tiền còn đang lăn tăn Fiat.

Cho em hỏi xíu: Em tìm hoài không thấy đồng hồ tốc độ, chẳng lẽ bác chế hiển thị số hết rồi sao? Thêm nữa: Nội thất mà Bác dán băng keo kiểu đó em nghĩ chẳng bền,Bác nên bọc da/nỉ hoặc sơn có lẽ chuẩn hơn.
Fiat tempra táp-lô đều hiển thị báo bằng điện tử hết bác à, không chạy bằng kim cơ ;)
Decan chứ băng keo gì đâu bác :v rất chi là bền e dán đc 2 năm rồi đó hì hì
Em cũng đang tính làm theo như bác nói nè, nhưng đang chờ kinh phí haha. Thks bác nhá

Hạng B2
25/10/10
330
110
43
kiếng sao dán tối thui chừa lỗ vậy luôn hả bác?

HaH confirmed
Hạng B2
28/5/08
475
61
28
Fiat tempra táp-lô đều hiển thị báo bằng điện tử hết bác à, không chạy bằng kim cơ ;)
Thks bác nhá
Vậy hả Bác? Em chưa được lên ngồi Tempa bao giờ, bữa nào có dịp cho em thưởng thức chút hé! Em vẫn nhớ & yêu Fiat lắm.

• Like
Reactions: Cá lóc trui
Tập Lái
16/5/14
18
2
3
34
Vậy hả Bác? Em chưa được lên ngồi Tempa bao giờ, bữa nào có dịp cho em thưởng thức chút hé! Em vẫn nhớ & yêu Fiat lắm.
hè hè, mình mới 90 nên điều kiện nhiêu đó thôi, thực ra tempra chạy đầm cực kì, theo mình thấy nó cực rộng về phần bên trong xe :) bác ở phương nào :v