Luật Giao Thông Mẹo xin vượt

Hạng B2
25/8/08
236
0
0
53
RE: Mẹo xin vượt

Các bác chưa thấy diễn biến sao cứ qui lỗi cho bên 2 bánh ?

Hạng C
9/11/06
575
1
18

lỗi thì chẳng biết ai có lỗi, nhưng mà ngu thì cả 2 cùng ngu rồi

Hạng D
14/3/05
1.118
2.699
113

Em đoán A cầng taxi kia cũng cái tật là đi tới đâu thì bấm còi ầm ĩ, cái vụ này ngoài Hà nội thấy mọi lúc trên đường HN và SG, là người đi đường bực mình, hai A chàng kia không tránh thì cũng có nguyên nhân nhưng mà không tránh mà bị vậy thì cũng đáng đời, cương với taxi làm chi cho máu me be bét thế, chỉ cần dạt vào trong vài giây thì có sao đâu. Nói tóm lại cả 3 đều ngu do vân hóa ứng xử trên đường gây mà thôi.

Em đi đường (4B) mà nhiều lúc cũng bực mình với cánh taxi và cả 2B nữa chứ.

Hơi ngoài lề 1 chút nhưng có ý kiến tại sao AE OS không thảo luận văn hóa dùng còi (kèn) trên đường hả ta, OS cũng nắm phần lớn lượng 4B trên toàn quốc, nếu mình sử dụng còi trong tình huống hợp lí thì chắc thành phố cũng không đến nỗi ô nhiễm vì tiếng còi, em đi nước ngoài không thấy ở đây xài còi như VN, cứ inh ỏi thế nào em thấy o ổn

Hạng B2
18/3/07
369
8
18

Thằng lái xe ta-xi lưu manh này không đi ở tù thì có ngày cũng gây tai họa cho người khác !

Hạng B2
9/12/06
203
143
43

là tức nước vỡ bờ đây mà , các bác cứ thử đặt mình vào hoàn cảnh bị xe máy cố tình cản mũi xem có tức không ,đàng này còn là tắc xi đang chạy đón khách ,vì chen cơm manh áo .....