Hạng F
7/8/17
7.712
10.611
113
Con nít mà lên xe coi phim hay nhạc, là dễ say xe lắm đó bạn

mer C thì cũng hơn tỷ rưỡi, trong thẻ cũng rủng rỉnh vài chục vài trăm chai thì gái nào chẳng ngó được hả bạn
Gái mà nhìn túi của bác để quyết định thái độ thì chỉ có gái qua đêm thôi. Loại đó thì e k dùng đến ạ.

Hạng D
18/3/08
1.621
1.637
113
Gái mà nhìn túi của bác để quyết định thái độ thì chỉ có gái qua đêm thôi. Loại đó thì e k dùng đến ạ.
Đã là "gái" thì bản chất như nhau

mer C 1.5 tỷ hay Mc Laren 15 tỷ mới chịu quen, thì cũng là 1 dạng gái qua đêm hết nha bạn.

Còn với "phụ nữ" thì xe cộ chỉ là phương tiện đi lại.

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Zậy mà có nhiều người cứ chê Lux vủa Vin màn hình to, ko có nút bấm vật lý các bác nhỉ

Hạng D
18/3/08
1.621
1.637
113
Zậy mà có nhiều người cứ chê Lux vủa Vin màn hình to, ko có nút bấm vật lý các bác nhỉ
Cũng mắt mũi miệng tay chân đầy đủ bộ phận, thì thị nở cũng ngon như ngọc trinh hả bạn =))
So sánh khập khiễng quá bạn

Hạng F
3/10/15
10.623
13.074
113
Tại quẹt nó không ăn bằng màn hình của Mer ấy.
Nhưng mà em thì vẫn khoái phím nút hơn màn hình quẹt.
Phím nút thấy hay hơn.
Vào cái xe toàn phím nút thì trông cứ như phi thuyền.
Ngoài ra phím nút sẽ không bị cái phải back lại như trong các chỉnh từ màn hình.

Hạng B2
18/4/18
498
303
63
33
Vậy trong 3 sơ-ri sedan mới của Mer (C,E và S) chỉ có dòng E là không được lên màn hình trung tâm lớn, vẫn giữ kiểu 2 màn hình nối tiếp kiểu cũ.
Chưa đến vòng đời bác ơi

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Tại quẹt nó không ăn bằng màn hình của Mer ấy.
Nhưng mà em thì vẫn khoái phím nút hơn màn hình quẹt.
Phím nút thấy hay hơn.
Vào cái xe toàn phím nút thì trông cứ như phi thuyền.
Ngoài ra phím nút sẽ không bị cái phải back lại như trong các chỉnh từ màn hình.
E ko nói đến vấn đề màn nào xịn xò hơn, quẹt sướng như iphone 12 hay chán như android đời đầu, mà là do nhiều người mới nhìn vào đã chê rồi. Còn tất nhiên có nút bấm vật lý chỉnh máy lạnh thì dễ cho người lái thao tác hơn

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Cũng mắt mũi miệng tay chân đầy đủ bộ phận, thì thị nở cũng ngon như ngọc trinh hả bạn =))
So sánh khập khiễng quá bạn
Là e đang nói về cái thị hiếu ban đầu khi người ta nhìn vào chứ ko nói độ sướng khi sử dụng, còn tất nhiên con này ra sau với merc thì lúc nào cũng chỉnh chu ở khâu hoàn thiện rồi. Như tesla đời đầu đó, cũng chỉ có cái màn hình to tổ chảng, ngoài ra trống trơn

Hạng F
3/10/15
10.623
13.074
113
Là e đang nói về cái thị hiếu ban đầu khi người ta nhìn vào chứ ko nói độ sướng khi sử dụng, còn tất nhiên con này ra sau với merc thì lúc nào cũng chỉnh chu ở khâu hoàn thiện rồi. Như tesla đời đầu đó, cũng chỉ có cái màn hình to tổ chảng, ngoài ra trống trơn
Mà thằng Vinfast nói thẳng ra nó nên giảm giá bán đàng hoàng thì chẳng ai chê gì nữa cả.
Vẫn bán giá cả hàng tỏi thì người ta ghét người ta chê này kia là phải.
Sản xuất xứ vịt bán cho con dân mà toàn làm tàng.
Cứ hàng tốt là giá phải ăn dày hay sao nhỉ. Nó giảm xuống 700 thì cả nước khen, không lượm nổi 1 lời chê đâu.