Hạng F
3/10/15
10.618
13.069
113
Hey, nhưng mà ghế của GLS 450 và GLE400 thì ko đc như S nhe ..
Ghế vẫn cứng, da thường ko như S
Cái đấy em cũng có nghe nói.
Vẫn phải là S mới được bác ạ.
Bác đã tận tay ngồi thử thì công tâm mà phán quá rồi chứ chả phải vì cứ thấy tiền cao là tốt hơn, lầm chết.
Vẫn là S giá tốt hơn hẳn GLS với cả GLE rồi 7, XJ này kia. Trong khi làm 10 đời cũng không được cái ghế bằng S.
Bao nhiêu tiền đổi là phải đổi chính cái ghế của mình mới là xứng đáng nhất.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
15/9/08
2.077
2.263
123
Bác đã tận tay ngồi thử thì công tâm mà phán quá rồi chứ chả phải vì cứ thấy tiền cao là tốt hơn, lầm chết.
Vẫn là S giá tốt hơn hẳn GLS với cả GLE rồi 7, XJ này kia. Trong khi làm 10 đời cũng không được cái ghế bằng S.
Nếu mà quan tâm đến cái Giá - Chất Lượng trong PK này thì đảm bảo mua con S bây h là giá rất chi là Tốt. Khuyến mãi 50% trước bạ + đàm phán tốt nữa là có thể 100% trước bạ luôn
Tại tôi thích xe gầm cao chứ ko đã hốt con S này rồi..ko chê đâu đc vs cái giá đó

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
1/8/13
1.158
1.158
143
Cá nhân thấy em nó đẹp, hiện đại , trường xe, và design lâu lỗi thời

Hạng C
1/4/07
841
743
108
Nếu ở Việt Nam! Thì mer rẻ hơn các qgia dna vì sx ở đây

Hạng D
22/3/16
1.016
10.098
113
Đấy em đã bảo mà.
Sang xe 7 ngồi thì vỡ mặt.
Cả chiếc Jaguar XJ chặt chém cũng chưa hề có cái chỗ ngồi được như Merc.
Kiểu gì thì khi mua xe lớn cũng chỉ có đúng Merc là tuyệt nhất thôi.
Muốn đua chạy gì đấy thì có hàng hà sa số các xe khác mà chọn rồi.
Còn muốn yên thân mà ngồi thì chỉ có Merc.
Các đứa khác sản xuất nói thật mua chỉ phí tiền. Nhất là với đồng tiền đắt đỏ ở VN.
P/S: em nghe đồn nhưng chưa được ngồi là chiếc Thuỵ Điển S90, bảo không cần full size mà ghế sau vẫn ngồi được gác chân còn hơn Merc vì ghế trước ụp hoàn toàn luôn. Không biết lắm.
Jaguar XJ chỗ ngồi bé tẹo + giáảo quá

• Like
Reactions: Perenco
Hạng C
2/3/14
664
513
93
Thì S sản xuất trong nước nên giá rất tốt, da ghế hàng xịn nhất Designo thì lại chả ngon hả bác. Mấy con SUV đắt do nhập thôi, chứ da ghế vẫn thua S

Hạng F
3/10/15
10.618
13.069
113
Jaguar XJ chỗ ngồi bé tẹo + giáảo quá
XJ chắc đến năm sau tịt luôn hết bán nổi bác ạ. Chiếc XE thì nhà phân phối VN nghỉ bán lâu rồi. Chủ yếu còn mong chờ XF tại hàng cỡ vừa còn bán được một ít.
Thì S sản xuất trong nước nên giá rất tốt, da ghế hàng xịn nhất Designo thì lại chả ngon hả bác. Mấy con SUV đắt do nhập thôi, chứ da ghế vẫn thua S
Không hiểu sao chứ SUV cỡ lớn GL nó cũng làm da giống như S thôi mà lại chả có gì. Mình qua Thái Lan hồi đó thấy ghế GLS63 vẫn không ngồi như S.
S ngồi nó lún vào y như salon 5 sao.
Cũng Lexus LS hay 750,...cũng cỡ lớn đấy mà làm ghế vẫn không bằng.
Xe cỡ lớn chưa ai qua được Merc.

• Like
Reactions: equus1912
Hạng D
15/11/13
3.922
4.797
113
Riêng ghế của S chỉ có RR mới hơn được.
Còn ghế Bentley nói thật, nhìn thì thấy nó sang xịn mịn thôi chứ nó cảm giác khó bằng S vì Bentley nó định hướng là xe hạng sang nhưng vẫn có sức mạnh, vẫn mang hơi hướng thể thao (quí tộc Anh mà). Em đã được ngồi ké Bentley và Mẹc S thường (không phải Maybach) đã thấy Mẹc S sướng hơn nhiều. Nên chả trách sao mấy sếp làm ăn thực thụ không phông bạt nhiều vẫn chuộng S-Class, Maybach S-Class.

Hạng D
15/11/13
3.922
4.797
113
Hiện tại với xu hướng điện khí hóa thì chiếc EQS 450 của Mẹc mới là đáng lưu tâm: Nội ngoại thất quá đẹp, điều khiển mọi thứ đều tự động kể cả cửa ra vào, không có cảm giác rung mà cứ như ngồi máy bay, phi thuyền do là xe điện, và tất nhiên là không hao xăng bảo vệ môi trường. Thấy các trang nước ngoài uy tín đều khen con EQS này và MBV cũng sắp phân phối ẻm. Nếu bán giá phải chăng do ít bị đánh thuế TTĐB nữa chắc là ẻm lại làm nên một cơn sốt xe hạng sang mới
Mercedes-Benz S 500 2022 có giá khoảng 7 tỷ đồng tại Campuchia: không rẻ như dân Việt nghĩ

Mercedes-Benz S 500 2022 có giá khoảng 7 tỷ đồng tại Campuchia: không rẻ như dân Việt nghĩ

• Like
Reactions: siuse