Gần trăm con người mà ăn sáng có 45 phút,vãi linh hồn :3dmong:lộ trình dự kiến các bác tham khảo và góp ý nhé
Cảm ơn @madguy đã làm lộ trình này
- 04h00 : tập trung tại Đường Song Hành Xa Lộ Hà Nội (trước Metro An Phú Q.2)
- 04h30 : Xuất phát theo hướng Nguyễn Hoàng - Vành Đai Đông - Lương Định Của - Nguyễn Thị Định - Nguyễn Duy Trinh - Cao tốc Long Thành Dầu Giây - QL.51 - Tỉnh lộ 769 - Dầu Giây - QL.20
- 06h30 : Dừng ăn sáng tại ...
- 07h15 : Tiếp tục di chuyển theo QL.20
- 09h00 : Xả nước cứu thân tại Trạm dừng chân Tân Phú
- 09h15 : Tiếp tục di chuyển vượt đèo Chuối và Bảo Lộc
- 11h00 : Dừng chân ăn trưa tại Khách sạn Seri thành phố Bảo Lộc
- 12h00 : Tiếp tục di chuyển theo QL.20
- 13h00 : Dừng chân chụp hình lưu niệm tại cột km số 179
- 14h00 : Đến điểm làm từ thiện
- 17h00 : Xuất phát lên Đà Lạt
- 18h00 : Check in Khách sạn Hoàng Anh Gia Lai
- 19h00 : Dùng cơm tại .....
Các bác tham khảo và cho ý kiến nhé
Gì mà đi những 2 h mới tới dầu giây , quá chậm.lộ trình dự kiến các bác tham khảo và góp ý nhé
Cảm ơn @madguy đã làm lộ trình này
- 04h00 : tập trung tại Đường Song Hành Xa Lộ Hà Nội (trước Metro An Phú Q.2)
- 04h30 : Xuất phát theo hướng Nguyễn Hoàng - Vành Đai Đông - Lương Định Của - Nguyễn Thị Định - Nguyễn Duy Trinh - Cao tốc Long Thành Dầu Giây - QL.51 - Tỉnh lộ 769 - Dầu Giây - QL.20
- 06h30 : Dừng ăn sáng tại ...
- 07h15 : Tiếp tục di chuyển theo QL.20
- 09h00 : Xả nước cứu thân tại Trạm dừng chân Tân Phú
- 09h15 : Tiếp tục di chuyển vượt đèo Chuối và Bảo Lộc
- 11h00 : Dừng chân ăn trưa tại Khách sạn Seri thành phố Bảo Lộc
- 12h00 : Tiếp tục di chuyển theo QL.20
- 13h00 : Dừng chân chụp hình lưu niệm tại cột km số 179
- 14h00 : Đến điểm làm từ thiện
- 17h00 : Xuất phát lên Đà Lạt
- 18h00 : Check in Khách sạn Hoàng Anh Gia Lai
- 19h00 : Dùng cơm tại .....
Các bác tham khảo và cho ý kiến nhé
@Diep51A & Thanhanh: chỉ là ctrinh dự kiến nhé 2 bác, ghi ra để cho các bác hình dung lộ trình di chuyển ah. Tùy vào tình hình giao thông mà di chuyển thôi ah
Cuối tuần rồi em mới đi Bảo Lộc đúng theo lộ tình này. Tổng cộng có 4 chốt bắn tốc độ. Nản luôn
Đền hôm nay thì phải qua Đồng Văn Cống ra chứ không đi Nguyễn Thị Định được nhá ... Hy vọng 1 tháng nữa là xong khúc này ...
Các bác tham gia Caravan nhớ mua đồng phục nhé các bác
http://www.otosaigon.com/threads/dang-ky-ao-dong-phuc-2015.8625886/
http://www.otosaigon.com/threads/dang-ky-ao-dong-phuc-2015.8625886/