Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
bacbaro nói:
Bác Nông Dân ơi, vụ này tính sao ? 
Nông dân ơi, có bạn kiếm kìa...hehe.
@bacbaro: Nông dân là set mặc định rùi bác, có bao giờ vắng mặt đâu hihi.

Hạng B2
9/3/08
260
67
28
44
HCM
Vui qúa ah. Em cũng không biết nhậu. Tham gia ăn và chém gió thôi ạ. Bác Baothan HP ghi vòng quay Trung Sơn mà Quận 7 là sao ta ? Trung Sơn là Bình Chánh.. ý bác là tăng 2-3-4-5-6-7.... qua quận 7 hả ?

Hạng B2
27/8/12
214
22
18
TP HCM
soltek nói:
Vui qúa ah. Em cũng không biết nhậu. Tham gia ăn và chém gió thôi ạ. Bác Baothan HP ghi vòng quay Trung Sơn mà Quận 7 là sao ta ? Trung Sơn là Bình Chánh.. ý bác là tăng 2-3-4-5-6-7.... qua quận 7 hả ? 

Sặc....siêu nhân chém quá nha,18h nhạo,giang hồ hảo hớn tụ tập nhiều vậy mỗi người chém 1 câu,cắn miếng thịt,uống hớp rượu,hoa tay múa chân cũng đến 9h rồi,đi đc tăng 2 đã là trăm điều khó......làm j đến tăng 3,4,5,6,7 hả.....hay mình đề nghị làm cái off sớm chút còn cái tăng mới tình thương mến thương kara nhể......hehehe

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
Em tham gia OS lâu rồi hôm nay mới biết hội cây MIT đông vui như vậy. Em đi xe máy cày có được tham gia không vậy mấy bác ? Thông cảm, em chỉ là thằng nông dân nên chỉ biết ăn với nhậu thôi. Mấy bác đừng ép em uống nhiều quá vợ em nó la ạ.
Cho em hỏi một câu nhé mấy bác: Hình như Baothan là cái bác đầu trọc lóc đi xe PS màu trắng dán cái quần sịp màu cam phải không ??? Nếu đúng vậy thì em gặp lão ấy rồi.
Nếu sắp xếp được thời gian cho emxin một vé giao lưu với hội MIT nhé mấy bác

@bacbaro: Em không biết sắp xếp thời gian như thế nào được, dạo này việc đồng áng nhiều quá! Rất thích off với bác 1 chuyến nhưng chắc phải tới Thứ Tư mới quyết định được.

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
Mấy bác sung quá, em chỉ biết đến tăng 2 là quắc cần câu rồi, đến tăng 7 chắc chết em hehe. Mà, khúc vòng xoay là bình chánh à, em ko biết luôn, thấy qua quận 7 có 2 phút à, em tưởng q7 chứ.
@ nông dân: em dán quần sịp cam hồi nào haha

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/6/13
172
120
43
tanhuyfarmer nói:
Em tham gia OS lâu rồi hôm nay mới biết hội cây MIT đông vui như vậy. Em đi xe máy cày có được tham gia không vậy mấy bác ? Thông cảm, em chỉ là thằng nông dân nên chỉ biết ăn với nhậu thôi. Mấy bác đừng ép em uống nhiều quá vợ em nó la ạ.
Cho em hỏi một câu nhé mấy bác: Hình như Baothan là cái bác đầu trọc lóc đi xe PS màu trắng dán cái quần sịp màu cam phải không ??? Nếu đúng vậy thì em gặp lão ấy rồi.
Nếu sắp xếp được thời gian cho emxin một vé giao lưu với hội MIT nhé mấy bác

@bacbaro: Em không biết sắp xếp thời gian như thế nào được, dạo này việc đồng áng nhiều quá! Rất thích off với bác 1 chuyến nhưng chắc phải tới Thứ Tư mới quyết định được.

Không sao bác ơi, nếu bác sắp xếp đi giúp em trong tuần này hoặc tuần sau thì quá tốt. Chẳng là em bị mấy cái kiến thức cà phê của bác nó đốt, muốn làm được càng sớm càng tốt.