Tags
mg hs
Hạng D
27/7/18
1.087
15.252
113
41
Xe tàu mà giá ngang xe Nhật thì ... quá khó cho 1 cuộc tình rồi :D

Hạng D
27/7/18
1.087
15.252
113
41
Nói cho đúng thì do bác chém ko lịch sự thôi
Cứ chém lịch sự thì ko ai khóa đâu
Chứ ko phải vì Nó ko phải vì xe Tàu đâu
Ngày xưa mặc áo có chữ Hoàng Sa là bị bắt quy tội phản động.
Giờ mặc thì chả ai nói gì.
Tuỳ quan điểm của người phán xét thôi, cùng một hành động nhưng lúc cho họ là đúng thì đó là đúng và ngược lại.

Hạng D
28/10/12
1.519
1.442
113
Nói cho đúng thì do bác chém ko lịch sự thôi
Cứ chém lịch sự thì ko ai khóa đâu
Chứ ko phải vì Nó ko phải vì xe Tàu đâu
Nó là xe tàu nhé bác, chỉ có Volvo vẫn là công nghệ Thụy Điển.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đáng tiếc là chiếc này dính cái mác Anh, chả giúp gì cho chất lượng xe nhưng giá thì bị hãng đội lên 1 khúc. Nếu không dính mác anh, con này bán giá 688tr (như Beijing X7) thì cháy hàng. Bởi vì dù sao chính hãng phân phối, hệ thống bảo trì bảo dưỡng đầy đủ thì vẫn an tâm hơn anh kia do tư nhân nhập về từng lô xe nhỏ, bán được thì nhập tiếp, bán không được thì chạy, đổi qua nhập con khác, như vậy người tiêu dùng sẽ bị thiệt vì không được hỗ trợ trong thời gian dài khi xe họ không còn được kinh doanh nữa. Trông chờ các hãng Baic, Saic, Geely, Dongfeng sản xuất và phân phối chính hãng ở VN.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Nó là xe tàu nhé bác, chỉ có Volvo vẫn là công nghệ Thụy Điển.
Volvo khi còn sở hữu của TĐ thì chả ra làm sao cả bác ơi. Chả có chỗ đứng nào trên thị trường oto. Chỉ khi Geely mua lại và phát triển lên thì Volvo mới có được ngày hôm nay. Công nghệ trên Volvo hiện nay hoàn toàn là của là của Geely,

• Angry
Reactions: Vlad-Iul
Hạng B2
27/1/14
497
3.286
123
Volvo khi còn sở hữu của TĐ thì chả ra làm sao cả bác ơi. Chả có chỗ đứng nào trên thị trường oto. Chỉ khi Geely mua lại và phát triển lên thì Volvo mới có được ngày hôm nay. Công nghệ trên Volvo hiện nay hoàn toàn là của là của Geely,
Lạy cụ.

• Like
Reactions: Vlad-Iul