Hạng F
5/11/10
6.708
15.033
113
Ngoc DDS nói:
Em book có 10 chổ, có gì kê thêm ghế súp ngồi nhe mấy bác.
@ttvo: ko biết bác có cho bạn gái em đi ko nữa.
Ngồi trên bắp....... đùi được hông bác ơi, ngồi ghế súp đau lưng lém:D:D, sắp đến giờ mấy bác cấm trại rồi kìa.

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
Em mới đi Long Khánh về. Lúc 2h chiều nay gặp một bác chạy G màu vàng cát có dán logo OS trên kính lái chỗ khúc cua ngã ba Tân Phong mà bác í chạy nhanh quá dí theo không kịp. Không kịp nhìn bảng số luôn. Chắc là chạy nhanh về cho kịp off chiều nay. :D:D:D

Hạng D
25/8/10
2.632
345
83
Tiệc rửa xe ttvo rất xôm tụ, chúc bác ttvo sẽ gặp nhiều thuận lợi hơn trong công việc, tình duyên, để tụi em dẫn con đàn cháu đống đi uống rượu mừng với bác.
Mới vô không khí hơi trầm tí, càng về sau càng nóng (nhiều chuyện), ngồi từ 6pm đến 10pm mới chịu về, hết 3 phiếu bia 60ly to 500ml cho 9 người (ko tính duonglao), cũng ác nhì?
Em điểm danh 10 gương mặt mốc kỳ cựu, lê la khắp các buồi off ken, off ly, off Tất Niên, sau này sẽ nhân rộng ra đám giỗ, đám cưới:
1/ Ttvo - dĩ nhiên rồi, chủ xị mà
2/ Kingo - HP MFC, hội trưởng off ken.
3/ Ngocdds- hàng xóm (sáng nay thấy mặc quần đùi áo 3 lỗ chạy xe đâu vậy bác?)
4/ Truong dds: gentleman.
5/ Duonglao: lão 1 chai - cái gì cũng biết
6/ Huy nông dân (cảm ơn bịch cafe nhé)
7/ BMW7397: xe gì cũng có
8/ Vucamry - đồng hương
9/ Minh - lái ....
10/ Em A2.0
Năm mới, chúc các bác sức khỏe, hẹn qua năm lại bù khú tiếp!

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
Có thêm Bác Trường dds ( ngươi ngồi kế Bác ) nửa , vui quá chừng , quên doc lai nick galadds phía trên.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51
@À.0: Cuối năm tranh thủ sửa sang mấy cái lặt vặt trong nhà cho bà cả bác àh.
Nhớ hồi trẻ em giỏi lắm sao giờ cứ lo OS nên sáng sớm phải tranh thủ làm chút mới đi làm được.

@all: Năm mới nhiều sức khỏe, nhiều may mắn và nhiều xiền để offken nhe mấy bác.

Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51
Ko thấy off Bẻer nhể.
@Nông dân: sáng nay mới kho ít cafe bác cho uống têt, cafe rất thơm, ngon. Khi nào có đợt hàng, bác nhắn em đổi ít beer lấy cafe bác Huy nhé. Tks bác nhiều.
ttvo nói:
Chỗ này mới mở , lại gần mấy Bác ở An phú , qua tết test không nhỉ ? :)
http://diadiemanuong.com/...nuong-bang-than-13519/
giá cũng hợp lý ( chưa VAT nhé)