Tập Lái
31/7/09
2
0
0
Em thay bac "Trai tan" chay cung nhieu nhieu roi day may pac ah.trang bi do choi trong cung hap dan va phong cach chiu choi lam -----> DUNG LA "TRAI TAN"

Hạng D
9/1/06
2.612
12.451
113
HCM
Cuong_AMG nói:
Em trai tân này thiết kế kì quá, nhìn cứ tròn tròn thế nào đó, ko đẹp bằng Ranger, D max và Toyota Hilux, nếu chọi với 3 anh kia chắc anh giai tân này rớt đài quá.

Nhớ có lần em xem 1 clip so sánh độ ổ định của Triton này với Hilux khi chạy Zizac, thì em Triton này ổn định hơn Hilux (Hilux bị hổng bánh khi ôm cua). Không biết cái Clip này có chơi sỏ Toy không, chứ nếu đúng sự thật thì Mitsubishi là dòng xe vận hành tuyệt vời. Chỉ có điều Marketing của Mit kém hơn Toy nên ai ai cũng sài Toy hết.

Hạng D
5/6/08
1.673
5.623
113
Đồng Nai
Em cũng thấy Dmax nhìn "đàn ông" hơn Triton, hôm bữa thấy một em Triton trên đường, cảm nhận riêng của em là mặt mũi không hầm hố bằng hai đứa Dmax và Hilux. Còn máy móc cõ lẽ không phải bàn nhiều

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
Misubishi Triton - “Trai tân” của dòng xe bán tải tại Việt Nam

zậy là hok được như trên web giới thịu hiz!
Àh mà thông số 7.4L/100km đường trường có bác nào chạy wa vô xác nhận đi, hihi :D! nếu vậy thì thực sự khá là tiết kiệm đó!

Hạng B2
20/2/09
208
31
28
hakie nói:

zậy là hok được như trên web giới thịu hiz!
Àh mà thông số 7.4L/100km đường trường có bác nào chạy wa vô xác nhận đi, hihi :D! nếu vậy thì thực sự khá là tiết kiệm đó!

Xe trong hình là model GLX (máy dầu - 1 cầu), còn trên web mà bác trích ra là model GLS (máy dầu - 2 cầu ) nên khác nhau rồi.

Con số 7.4L/100Km là do bác lơ chạy theo kiểu "đua" đó. Chứ chạy nhẹ nhàng thì con số thấp hơn nhiều. Em đã chạy Triton nhiều và tiêu hao chỉ hơn 6L/100Km trên đường trường thôi.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Hôm offroad ngồi ké Triton 1 đoạn thấy khá hay, thiết kế trang bị và sức mạnh ổn, hàng ghế sau ngồi thoải mái với em (1m75, 85kg), 1 vote cho Triton

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
em thấy lấy e này rồi. Bác nào nhìn kỹ mới thấy đẹp, e này ăn đứt dmax và của toyota luôn.

Hạng B2
16/4/09
247
1
0
hanoi
Thangs trước em đi ĐÀ NẴNG đưôc bạn cho mượn xeTRITON chạy 2 ngày,cảm nhận rất phê;
+xe mạnh mẻ.
+hộp số+vô lăng rât dể điều kiển
+nội thất đẹp như dòng xe cao cấp
+nhìn rất ngầu đàn ông.
+dàn lạnh
nêu có thêm DVD như gạch đít>>TRITON đi thi NAM VƯƠNG phải đoạt giải nhất.

Tập Lái
19/4/13
21
0
0
em tính mua để chở con chó của đi chơi,không biết chạy có ngon không