RE: Đã có ảnh Jolie rơi vực 700m

các bác tâm lý vững vàng cho em nhờ. Kế hoạch chắc chắn thế rồi mà hủy thì phí lắm.

Đúng rồi, mình là đàn ông kia mà, việc gì phải sợ, các bác cứ đi đê.

Ngày mai E lại đi Tây bắc tiếp, nẫy vừa nhận được lệnh từ Sếp có hai chú tải nặng cõng nhau thế nào mà lăn tùm cả đôi xuống khe, mai lên giải quyết rồi về luôn, nhanh cũng phải ngày mốt mới về, em sẽ kiếm câu chuyện để hầu các bác.

PS. Hai bác tài trên Jolie vẫn sống ngon, chỉ hơi tướp xơ mướp thôi. :D

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Như vậy là đã không có thiệt hại về nhân mạng! Hai Bác này thật là cao số. Mô phật

[8D][8D][8D]

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

thế thì jố lì an toàn quá ... hòa thượng ơi:D
:D
Trích đoạn: Lái_xe_cẩu
PS. Hai bác tài trên Jolie vẫn sống ngon, chỉ hơi tướp xơ mướp thôi. :D

Tập Lái
2/9/05
15
1
0

Jolie mà an toàn cái zề, lăn ầm ầm 700m xuống đáy tuyệt tình cốc có mà Mer S600 chống đạn mức B7 thì vẫn cứ dúm dó như vo giấy. Chẳng qua là 2 bác xế gặp may vì xe nó lắp ở VN nên hơi đểu ( Bác nào đi Joy thì tha cho E cái nhá), một phát đầu đâm vào gốc cây là 1 chú văng ra, lăn vòng nữa thì chú kia cũng văng ra nốt, nếu thắt dây an toàn quả này thì cái xe trong hình này trông màu mè lắm rồi. ( E vừa đọc bên trang của bác LXC)

Bác LXC lại " đi " Tây bắc tiếp rùi đấy :(:(:(
Em xin được ở nhà, chứ đi mà phải ôm cái dù khư khư trong tay để chực nhảy thì hết cả thú.

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Bác LXC vẫn đủ cáp để câu được con "cá" này à? Em chưa hình dung được các bác có thể câu được ở độ sâu như vậy. Nếu không giữ bí quyết thì bác cho vài lời nhé!

A1
14/12/03
2.555
4.253
113

Trích đoạn: apo

tới số rồi thì ngồi uống trà đá cũng đi bác ạh...

Em thì em vẫn lên Tây Bắc tuốt, bác Sịa nhớ kế họach nhá :D
Apo với Sịa đi Tây Bắc hả? Đi xe riêng hay tàu hỏa? Mua bảo hiểm gì chưa??:D
Xem tấm hình thấy ghê quá..........[&:]

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

đi với mấy bác OH đó, em định đi xe máy ra đó, rồi đi chung xe với các bác ấy

chết cha, lạc đề Bẹc ơi, quay lại cái xe 700m

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Hôm qua xem bản tin VNNET, cả 4 người đều sống mới giỏi chứ, thật phúc lớn. Có hai người ngồi sau thì phải văng ra khi xe mới lật, nên thoát trước, còn hai bác tài chính và phụ rơi ra lúc nào mà không chết, trong khi xe bẹp dí.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Úi xời ui ! nhìn iem xe này nát bét rùi, may wá 4 bác ngồi bên trong đều thoát nạn; chắc khi xe lao xuống vực, vướng nhiều cây cối nên giảm được tốc tộ tuôn xuống và các bác trong xe đều may mắn có xem anh Nguyễn Thành Luân đạp cửa lao ra lộn vài vòng và níu ngay vào cành cây như trong "Ván bài lật ngửa" để mà thoát hiểm, Hú hồn hú vzía !

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Nói dại chớ nếu hồi ấy bọn em đi Tây bắc mà lộn thế này chắc lên nóc tủ hết vì ông nào cũng đeo Seatbelt "chăm phần chăm", văng ra thế quái nào được nhể?! Chính ra có lúc không belt cũng hay... [8|]