Hạng B2
15/9/11
269
30
28
TPHCM
Hihi giận quá mất khôn chú gì ơi
sự thật thường mất lòng các chú các bác ah, nghe thì chua chát lắm, nhưng cố gắng suy ngẫm lúc rãnh rỗi nha
tập lái ko liên quan cái lồng gì hết nha chú, bệnh thì admin cũng bệnh
Đéo hơi đâu mà giận ku nhé, dạy cháu làm người tốt thôi, mồm ít nói lại tí ! Mọi cái dại cũng từ nó mà ra

• Like
Reactions: Kelvin Le
Hạng B2
15/9/11
269
30
28
TPHCM
Ah mà chú @hexagon ơi, có xe hay ko nó ko liên quan đến nhân cách nha, thể tích xilanh cũng ko tỉ lệ thuận với nhân cách lun nha, tuổi lại càng ko hihi
Mấy thằng kg thành đạt như người khác thường vịn vào cái phao nhân cách vớ vẩn, chắc cháu thuộc loại đó

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Nghe cũng có lí, nhưng tiếc là mình đọc hết bài cũng ko nhận ra ý đồ của bác, lẽ ra bác nên nhấn mạnh ý đó hơn trong bài, comment của bác rất đoàng hoàng (e nói thiệt)
Cái Banner luôn là cái tiêu đề của mọi cuộc chơi, bác đọc thì cũng nên xem hình cho dễ hình dung. Và chúng em cũng ko làm gì sai nên cũng ko cần giải thích và lẫn nhấn mạnh chuyện đó ah.
Thân và Ái

Hạng B2
1/9/11
199
10
18
Ah mà chú @hexagon ơi, có xe hay ko nó ko liên quan đến nhân cách nha, thể tích xilanh cũng ko tỉ lệ thuận với nhân cách lun nha, tuổi lại càng ko hihi
Chắc bạn gái bác thì thầm là kích thước không có ý nghĩa gì với cổ phơ hơm? Cổ nói dóc đó, bác nhẹ dạ quá hà! Kkkk

Hạng D
23/12/10
2.789
25.998
113
Cái Banner luôn là cái tiêu đề của mọi cuộc chơi, bác đọc thì cũng nên xem hình cho dễ hình dung. Và chúng em cũng ko làm gì sai nên cũng ko cần giải thích và lẫn nhấn mạnh chuyện đó ah.
Thân và Ái
Hơi đâu giai thích với mấy thằng tào lao
Suốt đời như rùa rút cổ, chu mỏ ra sân si người khác chứ dám ló mặt ra đời làm đc gì đâu
Ngon thì ra mặt, góp mặt làm gì đó để ae nể đi rồi hãy chê bay người khác