Hạng D
Bác vào thớt Mít mà hỏi câu này thì bị "bọn xấu" nó thuốc lắc bác mất thôi.
:3danbanh:
Riêng em tư vấn cho bác.... để tiền lên Mẹc R 350/2016 cho tiện... Mua Grandis rồi lại ngứa taty độ điếc tùm lum... sau này muốn bán xe không về zin được lại ôm cục hận như em.
Ôm vợ hai nằm khóc suốt.
Kaka. Em mua về thì để nguyên ạ. Sơn lại 4 cái mâm thôi ạ. :)) Em đang máu quá

• Like
Reactions: tihonphaphach
Hạng B2
30/4/16
189
254
63
42
Kính chào cả nhà hội Mít
Là thế này, Em đang đi chiếc Innova G 2006 nhưng thèm Grandis quá. Em có ý định đổi lên Grandis đời 2007 - 2008. Cả nhà cho Em hỏi là đời này chạy có ngon không ạ, có hay hỏng vặt gì không cả nhà. Em thì chưa ngồi Grandis lần nào ạ.
Em xin chân thành cảm ơn Cả nhà
Chao bac.e cung từng lăng tăng nhu bac,tim mua 208 209 ma e o da lat ko co hang mít.so mua phu tung khó nen e lam lun con 2011. Ve thay vai món lat vặt la chay ào ào nhu con cào cào.còn chuyen hư thi xe nao cũng co,quan trong la minh bao duong thoi bac.dạ,e xin het.

Hạng C
Kính chào cả nhà hội Mít
Là thế này, Em đang đi chiếc Innova G 2006 nhưng thèm Grandis quá. Em có ý định đổi lên Grandis đời 2007 - 2008. Cả nhà cho Em hỏi là đời này chạy có ngon không ạ, có hay hỏng vặt gì không cả nhà. Em thì chưa ngồi Grandis lần nào ạ.
Em xin chân thành cảm ơn Cả nhà
thôi e can bác, đừng vướng vào con đường nghiện ngập, khổ cả đời bác ơi.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
19/4/13
579
634
93
Kaka. Em mua về thì để nguyên ạ. Sơn lại 4 cái mâm thôi ạ. :)) Em đang máu quá
Máu thì múc liền bác ơi, hỏi như bác khó trả lời lắm, vì chiếc xe Grandis có hư vặt hay không còn do chủ xe có bảo dưỡng em nó định kì và chăm em nó cẩn thận hay không.
Xe Grandis nhẹ xíu chân ga là 140km/h rồi, chạy đầm xe nữa bác.