Hạng C
26/1/10
884
1.630
93
Hình toàn a Sơn chụp ! Do mình fai kè kè em bé nên ko có chụp ! Hix . Tối qa chơi vui . Đồ ăn còn qa trời ăn ko hết

• Like
Reactions: titi73
Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Hôm qua em đi thử altis 2015, định múc cho bx, một cảm giác buồn khó tả...hay tại mình đi grand quen rồi, ngồi altis từ cảm giác không có cảm giác đầm, chắ... Kể cả cảm giác khi vào số lẫn khi chạy trên đường. Cảm giác nó mong manh, ọp ẹp quá. Xin lỗi các bác toy fan.

• Like
Reactions: nsr150lx
Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Em vừa gặp bác G vàng cát 60p ở đèo chuối. Nhanh quá ko kịp nhìn bs và chào nhau

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hôm qua em đi thử altis 2015, định múc cho bx, một cảm giác buồn khó tả...hay tại mình đi grand quen rồi, ngồi altis từ cảm giác không có cảm giác đầm, chắ... Kể cả cảm giác khi vào số lẫn khi chạy trên đường. Cảm giác nó mong manh, ọp ẹp quá. Xin lỗi các bác toy fan.
Trước em đi civic cũng cấp với altis đó... Lên grand em chán civic ngay... Sau chạy lại civic của mấy thằng bạn sao mà nó nhẹ hều... Nói chung cảm giác lụa hơn..
grand đi 120km/h rất bình thường civic 120 sẽ thấy phêu phêu lắm...

Em chưa được chạy Altis 2015, bên diễn đàn Toy và nhiều người quen thấy khen lắm mà anh. Em đọc reviews nói áp dụng công nghệ mới khá nhiều

Hạng D
15/2/12
2.411
4.805
113
Em hỏi các bác tư vấn ghế xách tay cho em bé trên Grandis.
Bên CNL hôm trước có bác puma thanh lý nhưng cuối năm lu bu chậm chân thớt thanh lý bị xoá rồi.
Bạn em nói ghế chỉ xài cho bé đến 1 tuổi thì phải.
Em cần 2 cái lận ;-)
Em dùng cái này, thấy cũng OK
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Có 4 nấc chỉnh độ nghiêng. Dưới 12 tháng lắp xoay đầu ra trước, trên 12 tháng thì xoay ngược lại. Khi không dùng trên xe mang xuống làm ghế ngồi ăn bột được luôn. Hihi.

Attachments

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Em chưa được chạy Altis 2015, bên diễn đàn Toy và nhiều người quen thấy khen lắm mà anh. Em đọc reviews nói áp dụng công nghệ mới khá nhiều
Vâng, tại em cũng tìm hiểu thấy kiểu dáng với mọi thứ cũng ok nên mới thử. Nói chung là cảm giác của cá nhân em thôi, vả lại mình có mua thì mình cũng khen thôi...:)