Hạng D
19/8/13
1.564
2.319
113
Cái vụ tay lái rung: lúc truớc xe em cũng bị. Cứ đúng 120 là rung. Dưới hoặc trên 120 thì lại êm ru. Em ghé Dr.Joe (hồi đó còn ở Trần Bình Trọng, là chỗ duy nhất có hệ thống Hunter) cân chỉnh lại thì êm ru.
Gạt nước thì em vào hãng thay lá mía (đúng hàng nhà máy, ngon-bổ-rẻ) giá bèo nhèo luôn.
Hôm bữa chạy cao tốc LT cũng thấy rung bất thường. Thậm chí nhìn qua kính hậu thấy đuôi xe cũng rung bần bật, đến nỗi phải dừng xe xem lại bốn bánh có bị mềm ko. Bữa nào phải đi cân lại thui

Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Hôm bữa chạy cao tốc LT cũng thấy rung bất thường. Thậm chí nhìn qua kính hậu thấy đuôi xe cũng rung bần bật, đến nỗi phải dừng xe xem lại bốn bánh có bị mềm ko. Bữa nào phải đi cân lại thui
Vợ mới mà bác ko vuốt ve j cả, toàn đạp với cưỡi nên em nó lao lực quá, rung là phải thôi. Ke ke

• Like
Reactions: clieduyet
Hạng B2
21/4/09
436
563
93
Xe em màu đen gắn cái ốp mỏ màu bạc ổn không các bác, lấy về hồi trước Tết lu bu chưa gắn nữa, em định mang đi dán decan cái mỏ giả carbon hợp tông với xe.

Màu bạc mới chuẩn bác ơi, gần cty em có 1 con màu đen mà lên hết ốp cản và cả hông màu bạc em nhìn cứ tưởng 2011, nhưng cuối cùng nhìn biển số U mới biết em nó 2009 lên. đẹp lắm bác

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Màu bạc mới chuẩn bác ơi, gần cty em có 1 con màu đen mà lên hết ốp cản và cả hông màu bạc em nhìn cứ tưởng 2011, nhưng cuối cùng nhìn biển số U mới biết em nó 2009 lên. đẹp lắm bác
lụm cái ốp ra so thử coi nó giống jin không bác......

Hạng B2
24/8/10
213
507
93
Xe em cũng bị tình trạng y như vậy luôn.
Hôm trước đi Vũng Tàu lên cao tốc HCM-LT đạp đến 120km/h thì tay lái bắt đầu bị rung, khi đạp thắng giảm tốc thì chân thắng cũng bị rung sần sật luôn.
Hôm 26 Tết đem vô Isamco bảo dưỡng thì được báo giá cân chỉnh bằng máy Hunter 500k, do gấp cv nên em chưa làm, để bữa nào rãnh em làm luôn rồi test lại xem còn bị ko.

Chứng tỏ xe em còn ngon, chiều tối nay đưa người nhà đi cấp cứu, lên cao tốc lt-dg em mạnh dạn đạp lên 150 (vì có giấy chuyển viện cầm trong tay) thấy ko rung lắc gì, êm ru lun...:)

em đạp 130 vẫn chưa thấy rung lắc gì, nhưng bị 2 phụ huynh la làng phải về 80-90 ;-)

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Xong rồi bác, cơ mà hôm nay em lỗi hẹn bác Phan rồi, em đang ở trong viện, thức trắng đêm qua chắc thêm vài đêm nữa...:)