Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Xe em trước tết 1 bên mắt bên tài cái vòng tròn ôm sát Bi không sáng nữa , nó bị hư gì vậy ạh , thay thế dễ không . Chỉ em thây với , thấy phía sau đèn có cái hộp chữ nhật nhỏ màu đen nó rớt ra không biết hộp gì
nó đó bác thanh... coi dây gắn lại... hộp đó tương đương với ballast cho cái vòng đó thì phải nó ăn theo đường điện của demi.... muốn sửa lại nó thì phải bung đèn ra lại đó... nên nếu không ảnh hưởng thì thôi

• Like
Reactions: chopbu and ngidinh
Hạng D
22/7/06
3.784
1.359
113
Kiên Giang
nó đó bác thanh... coi dây gắn lại... hộp đó tương đương với ballast cho cái vòng đó thì phải nó ăn theo đường điện của demi.... muốn sửa lại nó thì phải bung đèn ra lại đó... nên nếu không ảnh hưởng thì thôi
Để mai em qua nhà xe xem lại kĩ như thế nào

Hạng F
16/5/09
5.805
8.007
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Xe em trước tết 1 bên mắt bên tài cái vòng tròn ôm sát Bi không sáng nữa , nó bị hư gì vậy ạh , thay thế dễ không . Chỉ em thây với , thấy phía sau đèn có cái hộp chữ nhật nhỏ màu đen nó rớt ra không biết hộp gì
Xe minh củng đang bị nè để vậy luôn
Có 2 trường hợp
1 là đức tăng phô (gọi nôn nà là vi mạch)
2 là đèn đức ( xe minh đang nằm trong trường hợp 2) là đức đèn

Tập Lái
20/1/07
20
1
3
RBX cho hỏi bác có tay nắm cần số như hình ảnh nick "caubalucbinh" trang 16 hỏi ko? Tay nắm đỏ - bạc (bên cạnh tay nắm theo xe) có 3 bulon âm bên hông đó. Thích quá. Tks bác.[/QUOTE]

Hạng B2
24/8/10
213
507
93
Vòng Angel eye đó bác, cái cục đen đen nhỏ như cái hộp quẹt đó là driver cấp nguồn cho nó, bác kiểm tra xem nó bị sút giắc cắm thì cắm vô, còn bị đứt dây điện thì bác nối lại thì nó sáng lại thôi.

• Like
Reactions: chopbu
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
RBX cho hỏi bác có tay nắm cần số như hình ảnh nick "caubalucbinh" trang 16 hỏi ko? Tay nắm đỏ - bạc (bên cạnh tay nắm theo xe) có 3 bulon âm bên hông đó. Thích quá. Tks bác.
[/QUOTE]
Cái đó bác hỏi bác Sơn, em ko có cái này bác Linh ơi

Hạng D
22/7/06
3.784
1.359
113
Kiên Giang
Xe minh củng đang bị nè để vậy luôn
Có 2 trường hợp
1 là đức tăng phô (gọi nôn nà là vi mạch)
2 là đèn đức ( xe minh đang nằm trong trường hợp 2) là đức đèn
Đứt tăng phô thì em nghĩ thay dễ chứ đứt vòng tròn đó là phải tháo ra thay àh , xe em nâng cấp đèn đc hơn 3 năm roài , em nhớ là vậy

• Like
Reactions: grand dis ok