Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Bây giờ tới hàng công nghệ (tốn xèng là đây, hức):
camera hành trình Transcend với giá khá mềm nhưng chất lượng khá ổn
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Chả hiểu sao cái DVD lại chuyển qua xài panasonic (giống trên zinger), và két quả là âm thanh thua xa lắc e kenwood trên e grandis siu black 2008 nữa, cộng thêm sự nhiệt tình của chuyên gia, e đã tự nguyện bị dụ đổi qua kenwood đời mới với khá nhìu chức năng, và dòm thẩm mỹ hơn e pana (màn hình lồi ra 1 cục)

kết nối điện thoại qua bluetooth

Vẫn còn mê mẩn nên đú tiếp cái sub 'lót' gầm ghế

Nút chỉnh âm thanh và mic để gọi đt bluetooth (cái này có cho vui, cho thấy đủ, chứ chắc ít dùng vì dễ cháy nhà. Ha ha)

tham khảo ý bác Duyệt, thấy quá hợp lý nên đú thêm cái camera cặp hông, HD luôn nha ;)

Được cái công tắc khá gọn và màu đen nên dòm thẩm mỹ hơn chút. Bác Duyệt có cần đổi công tắc bữa sau ghé bác Vũ e 'chôm' 1 cái, hôm qua trễ quá quên mất.
Thế đó các bác, thanh toán mà hoa cả mắt. Được cái hài lòng.
Cảm ơn bác Duyệt đã tư vấn, và bác @Undertaker đã chia sẻ rất nhiều về âm thanh.

Hạng D
14/11/10
3.024
4.604
113
HCM
Thỉnh thoảng có mấy chỗ lề có gờ hay nắp cống, e hay chủ quan nên sợ sẽ có lúc cần tới nên gắn sẵn thôi bác.
Gắn camera cặp lề ở đâu vậy bác? Hết nhiêu lúa vậy?

Hạng D
21/12/08
2.707
46.150
113
Bây giờ tới hàng công nghệ (tốn xèng là đây, hức):
camera hành trình Transcend với giá khá mềm nhưng chất lượng khá ổn
View attachment 224900

Chả hiểu sao cái DVD lại chuyển qua xài panasonic (giống trên zinger), và két quả là âm thanh thua xa lắc e kenwood trên e grandis siu black 2008 nữa, cộng thêm sự nhiệt tình của chuyên gia, e đã tự nguyện bị dụ đổi qua kenwood đời mới với khá nhìu chức năng, và dòm thẩm mỹ hơn e pana (màn hình lồi ra 1 cục) View attachment 224902

kết nối điện thoại qua bluetooth
View attachment 224904

Vẫn còn mê mẩn nên đú tiếp cái sub 'lót' gầm ghế View attachment 224908 View attachment 224909

Nút chỉnh âm thanh và mic để gọi đt bluetooth (cái này có cho vui, cho thấy đủ, chứ chắc ít dùng vì dễ cháy nhà. Ha ha) View attachment 224912
tham khảo ý bác Duyệt, thấy quá hợp lý nên đú thêm cái camera cặp hông, HD luôn nha ;)
View attachment 224913 View attachment 224914
Được cái công tắc khá gọn và màu đen nên dòm thẩm mỹ hơn chút. Bác Duyệt có cần đổi công tắc bữa sau ghé bác Vũ e 'chôm' 1 cái, hôm qua trễ quá quên mất.
Thế đó các bác, thanh toán mà hoa cả mắt. Được cái hài lòng.
Cảm ơn bác Duyệt đã tư vấn, và bác @Undertaker đã chia sẻ rất nhiều về âm thanh.
Camera hành trình kết nối bluetooth luôn hả bác ??
Giờ smartphone, e cứ gác đt nó nói om sòm qua loa, mình nói nghe cũng rõ lắm.

Hạng D
19/8/13
1.564
2.319
113
Xài cái cặp hông làm giề vại bác @te_te ?
1. Hữu dụng với mấy bác hay phải luồn lách ngõ hẹp, khỏi cần phải có người xi-nhan hoặc khi cần cập sát lề
2. Đôi khi để kiểm tra bánh trả thẳng chưa sau một hồi xoay tới xoay lui. Hồi mới đi xe hay bị cái cảnh xuống xe rồi phải lên lại để trả bánh cho thẳng vì chưa quen, nhục :D

• Like
Reactions: zorojp