Hạng C
22/5/14
520
714
93
44
các bác cho em hỏi mua ốp crom kiếng hậu ben tài ở dâu vậy ?
Hay là vô hảng vậy, của em bi bể rồi ;):(

Hạng B2
21/4/09
436
563
93
Bây giờ tới hàng công nghệ (tốn xèng là đây, hức):
camera hành trình Transcend với giá khá mềm nhưng chất lượng khá ổn
View attachment 224900

Chả hiểu sao cái DVD lại chuyển qua xài panasonic (giống trên zinger), và két quả là âm thanh thua xa lắc e kenwood trên e grandis siu black 2008 nữa, cộng thêm sự nhiệt tình của chuyên gia, e đã tự nguyện bị dụ đổi qua kenwood đời mới với khá nhìu chức năng, và dòm thẩm mỹ hơn e pana (màn hình lồi ra 1 cục) View attachment 224902

kết nối điện thoại qua bluetooth
View attachment 224904

Vẫn còn mê mẩn nên đú tiếp cái sub 'lót' gầm ghế View attachment 224908 View attachment 224909

Nút chỉnh âm thanh và mic để gọi đt bluetooth (cái này có cho vui, cho thấy đủ, chứ chắc ít dùng vì dễ cháy nhà. Ha ha) View attachment 224912
tham khảo ý bác Duyệt, thấy quá hợp lý nên đú thêm cái camera cặp hông, HD luôn nha ;)
View attachment 224913 View attachment 224914
Được cái công tắc khá gọn và màu đen nên dòm thẩm mỹ hơn chút. Bác Duyệt có cần đổi công tắc bữa sau ghé bác Vũ e 'chôm' 1 cái, hôm qua trễ quá quên mất.
Thế đó các bác, thanh toán mà hoa cả mắt. Được cái hài lòng.
Cảm ơn bác Duyệt đã tư vấn, và bác @Undertaker đã chia sẻ rất nhiều về âm thanh.

ủa bác, camera cặp hông thường set chế độ đi dưới 30km/h là nó tự bật sao bác phải dùng công tác ah?

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
18/12/11
1.042
313
83
Tp. Hồ Chí Minh
Hôm qua rảnh rỗi sin nông nổi, nên cho e í đi shopping 1 tí, ai dè hại túi quá. Hnay cũng tảnh rỗi nên post lên khoe các bác 1 số thứ:
mấy thứ thiết yếu trước.
Cản sau: ghé Đức inox, rất nhiều
View attachment 224876

Những cái làm sẵn to vãi, kể cả 1 tầng nên e chọn loại này. Nếu mỗi bên dài thêm ~5cm chắc toại nguyện :)
còn 1 loại tròn nhỏ hơn nhìn khá đẹp, nhưng phải chờ uốn với rất yếu nên e ko chơi
View attachment 224877

Vè che mưa. Nghe gợi ý của bác phongcar nên hỏi màu này và thấy hợp hơn màu đen 1 chút.
View attachment 224890

Hàng có sẵn: anten hôm trước bác OK đặt giùm, bọc kỹ cái anten zin cất luôn
View attachment 224899

Cản sau ròm rất duyên bác, nhỏ nhỏ xinh xinh

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Có vụ này nữa hả bác? Chắc loại này tốn xiền lém
Em cũng hóng luôn. Thấy có cái công tắc, mà thấy chủ động hơn do <30km/h cũng thường xuyên lắm, SG mà, nên chế độ dùng 'cơm' này khá tiện.
Cản sau ròm rất duyên bác, nhỏ nhỏ xinh xinh
Thanks bác. Vẫn thừa nhận ko gắn đẹp hơn, nhưng cũng dễ nhói tim lém :)

Hạng F
16/2/08
6.259
31.973
113
Hôm qua em đi chùa Bà, xe mất mấy giờ bị hiện tượng khi dừng đèn đỏ, về N hay P thì vòng tua máy tụt xuống dưới 500, và có rung mạnh như sắp chết máy (nhưng ko chết) kèm theo đó là đèn báo acquy nháy vài phát, nếu tắt máy lạnh đi thì ko bị. Đến tối qua tự dưng hết, thế là nàm thao các bác?
Bác cho kiểm tra lại dinamo xạc, có thể cổ góp và chổi than lâu ngày nó mòn hoặc bẩn tiếp xúc không tốt nên nó nạp điện cho acquy không đảm bảo liên tục. Cũng có khi dây điện nối từ dinamo đến accquy nó bị lỏng. Trước đây em dùng con camry cũng bị giống vầy, tưởng bình yếu thay luôn cái bình mới mà không hết, cuối cùng nguyên nhân đơn giản chỉ là như vậy.