Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
Có bác nào dán nẹp hông của Grand để lên 2011 chưa vậy? mà hàng chế lại chứ ko fai zin nha, cho e hỏi dán lên có ôm 2 cánh cửa sau không, e dán lên mà nó ko ôm nên cứ hở ra hoài ah. cách nào khắc phục được không các bác? hôm bữa e đọc thấy có bác nào dán rồi thì phải...
có bác kia muốn bán lại 4 cái zin theo xe là 6 chai đó các bác (tháo xe 2011 ra bán luôn), e cũng ko biết trong hãng bao nhiêu nữa.

• Like
Reactions: grand dis ok
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Có bác nào dán nẹp hông của Grand để lên 2011 chưa vậy? mà hàng chế lại chứ ko fai zin nha, cho e hỏi dán lên có ôm 2 cánh cửa sau không, e dán lên mà nó ko ôm nên cứ hở ra hoài ah. cách nào khắc phục được không các bác? hôm bữa e đọc thấy có bác nào dán rồi thì phải...
có bác kia muốn bán lại 4 cái zin theo xe là 6 chai đó các bác (tháo xe 2011 ra bán luôn), e cũng ko biết trong hãng bao nhiêu nữa.
Có nhiều xe gắn rồi mà Đại, có lẻ keo dán của Đại nó ko ngon chăng???

• Like
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Bác hỏi xem ổng có tháo 2 thanh baga mui thì báo giá luôn nha bác ...

Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
Bác hỏi xem ổng có tháo 2 thanh baga mui thì báo giá luôn nha bác ...
Hehe....a í là txế xe LD mà sắp nghỉ nên chơi liều 1 phát rồi về nói cty là xe đã bị "cúp" nẹp cửa rồi...khg lẽ baga mui mà bị cúp thì khó đỡ quá....:))

• Like
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
;)
Cha đó sẳn sàng đổi luôn đo đại,
cặp nẹp hình như hãng 3t2 thôi.
Hẹn bác ấy tại nhà bác Phan ik, tiến hành phẩu thuật do 2 bác sỹ là bác Sơn OK và bác Hoàng lx hehe, bác Phan dang ky 5 cái bánh xe , còn cái mỏ và 2 đèn truoc , 7 cái ghế,vv... bác nào thích thì đăng ký luôn . E dự đổi tà la tùm lum tè le chắc cũng dc ít nhất 50tr, về đưa xếp 30 bác ấy còn 20 thế là vẹn cả 3 đường, toàn hàng chính hãng đổi cho nhau , chứ để xe cty ld thì trước sau cũng te tua thôi hehe

Chỉnh sửa cuối: