Hạng C
24/6/07
876
6.058
93
40
Có cụ nào bị tình trạng nếu đạp ga Grandis nhanh quá thì xe phát ra tiếng i i i i liên tục, cho tới khi đạt tốc độ mình muốn thì phải nhả chân ga ra 1 chút rồi đạp lại thì mới hết tiếng i i i i... nhưng khi muốn vượt qua tốc độ đấy là bắt đầu tiếng i i i phát ra trở lại.

Hiện tượng chỉ xảy ra từ tốc độ 80km/h trở lên.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Có cụ nào bị tình trạng nếu đạp ga Grandis nhanh quá thì xe phát ra tiếng i i i i liên tục, cho tới khi đạt tốc độ mình muốn thì phải nhả chân ga ra 1 chút rồi đạp lại thì mới hết tiếng i i i i... nhưng khi muốn vượt qua tốc độ đấy là bắt đầu tiếng i i i phát ra trở lại.

Bệnh mới nữa hả bác

Hạng C
24/6/07
876
6.058
93
40
Bệnh mới nữa hả bác

Xe cũ thì kiểu gì chả bệnh hở cụ, nhưng bệnh này ko nghiêm trọng lắm nên ko có vấn đề gì, chả qua có cụ nào bị rồi và xử lý được rồi thì share em chút kinh nghiệm thôi ạ.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
22/12/06
1.140
1.022
113

hình như mivec hoạt động

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác để dành giúp em 1 tấm lưới chặn đồ, 1 anten vay cá màu bạc chiều tối mai ghé nhà bác lấy luôn, ngày mai em rước V2 Gandis 209 về. Cảm ơn bác .
Hiện tại em ko còn mấy món này, thích em đặt lại cho. Với lại hôm nay em đi tỉnh rồi