Hạng C
22/10/10
849
524
93
các dàn e đã xài qua : nhớ tới đâu e viết đến đó ah .
DVD pioneer
focal 165 A1 + focal 165 CA1 sub focal
focal IS 165 + focal PS 165 sub focal
DVD JVC BT70
focal K2 power 165 x2 sub focal
auditor 165S + auditor 165C sub pioneer
infinity perft61 6.5
infinity kappa 6.5
và giờ e thử 1 dàn loa không tên tuổi giá khá oki...nhưng chất lượng e nghe thử khá hay...e đang đặt mua test trên xe rùi báo cáo bác sau

Tập Lái
16/3/13
27
31
13
43
Em út nhà mình đây.. lâu quá không đi.. lọ mọ thế nào chui vào diễn đàn thấy sôi nổi quá... :) tính lấy em ra tắm rưa rồi dạo phố.. ấy nhưng mở đăng kiểm ra thấy hết hạn từ 9/14.. mai mốt phải cho em đi thăm khám rồi còn dạo phố mới được... :)

Ahhh... mình tính sơn lại.. mở cavet thấy ghi màu sơn "vàng" vậy sơn thế nào cho nổi và đẹp bây giờ nhỉ.. :) có ai gợi ý cho mình không... :)

Attachments

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em út nhà mình đây.. lâu quá không đi.. lọ mọ thế nào chui vào diễn đàn thấy sôi nổi quá... :) tính lấy em ra tắm rưa rồi dạo phố.. ấy nhưng mở đăng kiểm ra thấy hết hạn từ 9/14.. mai mốt phải cho em đi thăm khám rồi còn dạo phố mới được... :)

Ahhh... mình tính sơn lại.. mở cavet thấy ghi màu sơn "vàng" vậy sơn thế nào cho nổi và đẹp bây giờ nhỉ.. :) có ai gợi ý cho mình không... :)
nhìn tiếc con xe ghê... bác mau làm lai cho em nó ra đường với

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com

Xe ng ta thế chấp rồi bỏ luôn pk bác ,màu zin cũng ok mà bác cứ để vậy đi cho đúng chất xe kho ạ hehe đăng kiểm lâu quá hình như bị phạt hay sao đó

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Đi spa lai thôi cần gi phai sơn lại

Tập Lái
16/3/13
27
31
13
43
Spa ở đâu hả mấy cụ??? Xưa nay cứ đổ xăng chạy, có gì thì vào hãng sửa lặt vặt hay dặm vá chứ chả biết sờ pa sờ pủng ở chỗ nào. :)