Hạng B2
11/3/15
104
93
28
46
Ho Chi Minh City, Vietnam
không có gì đâu ní Phương, muốn gì gặp nhau tại bàn nhậu nói chuyện cụ thể hơn, nói qua điện thoại tốn xiền
Ní Phương tạo thớt rủ rê cafe đi, cafe Garden: đường Dương Quảng Hàm, P6, GVap. sân vườn xe đậu thoải mái ngay trước mặt, tha hồ ngắm xe đủ kiểu
Tam 10 e Gradis Quań đuoi ra hết cho Dau xe

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
không có gì đâu ní Phương, muốn gì gặp nhau tại bàn nhậu nói chuyện cụ thể hơn, nói qua điện thoại tốn xiền
Ní Phương tạo thớt rủ rê cafe đi, cafe Garden: đường Dương Quảng Hàm, P6, GVap. sân vườn xe đậu thoải mái ngay trước mặt, tha hồ ngắm xe đủ kiểu
Ờ được đó bác quỳnh em xung phong chỉ chử nhật thôi nhé t7 còn đi mu sinh

Hạng B2
24/2/15
107
241
43
43
Đổi máy, thay sườn, làm lại cà vẹt là hết ồn nhé bác.

• Like
Reactions: Rbx
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Lần sau đi GD đến là quán đóng cửa thả chó luôn. Bán đc 10 ly cà phơ hết chỗ để xe, đã vậy còn ngồi đồng chém gió nữa.
Kết lại cứ Thủ Đức là chuẩn, đậu nhiu cũng ok.
Phake hay off cũng vô tư, chỉ có ko ngắm xe được.
Cafe bờ sông cuối đường 18 gần nhà bác Duyệt thì vô tư, bao 50 chiếc đậu, cf ngon, gió hiu hiu nữa.
Cafe Thanh Trúc cuối đường 23 cũng thía, ko ngắm xe được, nhưng được cái kế bên quán nhạo. He he

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em mới chạy G sao mà ồn quá vậy. các bác cho em xin lời khuyên làm ntn để xe bớt ồn ko a, tiếng lốp vọng lên nghe rõ mồn một. xe em dung lốp michelin ạ

Bạn thử làm cách âm 4 vách cửa xem sao ? Hoặc có thể âm thanh tiếng xe nhiểu qua loa . Xe tôi bị trường hợp này , Ngồi trong xe nghe tiếng máy xe thông qua loa SUB , Tôi đã ra An Dương Vương gắn thêm cục chống nhiễu được 1 thòi gian không ồn , không ù , đến hôm nay vẫn bị lại chưa có đi kiểm tra lại .

• Like
Reactions: nongdan_chandatvn