Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Dear Anh/Chi
Em mới có bằng lái và chiếc đầu tiên em mua được là mitsubishi Grandis, em rất mong được gia nhập hội và nhờ các bác chỉ dẫn giúp em. Thanks các bác rất nhiều.
Các bác cho em hỏi giờ em muốn cho v2 em đi khám tổng quát cũng như thay các loại nhớt thì em nên đến gara nào uy tín vậy các bác, các bác cho em xin điện thoại và điạ chỉ luôn nhé. Thanks các bác rất nhìu.
Niếu bác thich chơi hảng thì vào hảng
H26 củng ok
Tóm lại chổ nào làm đúng ý bác thi bác ghé
Chào mừng bác đén với hội nhà mít GIÀ CHUYỆN

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Dear Anh/Chi
Em mới có bằng lái và chiếc đầu tiên em mua được là mitsubishi Grandis, em rất mong được gia nhập hội và nhờ các bác chỉ dẫn giúp em. Thanks các bác rất nhiều.
Các bác cho em hỏi giờ em muốn cho v2 em đi khám tổng quát cũng như thay các loại nhớt thì em nên đến gara nào uy tín vậy các bác, các bác cho em xin điện thoại và điạ chỉ luôn nhé. Thanks các bác rất nhìu.
trước hết bác vào hãng thay nhớt, sau đó yêu cầu nó kiểm tra tổng quát... sau đó cái gì cái giải quyết từ từ ..

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Dear Anh/Chi
Muốn khám tổng quát hết lần đầu xem thế nào theo Tôi , bạn @anhtu1984 nên vào hãng ( Isamco ,Vinastars ) , rồi các lần sau đó đến các garage H26 .... . Như vậy bạn xe yên tâm xe bạn đã s/c nhưng gì , còn nhưng gì cần s/c ...

• Like
Reactions: hoangnamvait
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Dear Anh/Chi
Các bác cho em hỏi giờ em muốn cho v2 em đi khám tổng quát cũng như thay các loại nhớt thì em nên đến gara nào uy tín vậy các bác, các bác cho em xin điện thoại và điạ chỉ luôn nhé. Thanks các bác rất nhìu.[/QUOTE
welcome bac
anh em thỉnh thoảng gặp cà phê va offken, bac theo doi để gặp mat chia sẻ kinh nghiệm
nhớt grandis hãng sài là castrol GTX 20-50. trong Hãng bán 650k, o ngoài bán 350k

Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Bác cứ vào hãng thay nhớt và kiểm tra tổng quát không mất bao nhiêu tiền tầm khoảng 800k, sau đó cầm cầm bảng kê toa của hãng về qua Bác Chiến kiểm tra, tư vấn, thay thế là xong.