Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
cái vụ sân rúp làm sao hay vậy Thầy Phan im re hoài vậy? cắt nóc thiệt hả
tội ổng lắm, độ xong ko sợ nắng gió hay mưa bão, chỉ sợ ngừ ta dòm từ dưới lên thui à. Lộ hàng. He he

E vua hoi xong gia 4 quả mâm 17 gia 1tr5/1 cai 3 ngay moi xong vi hoi lau khô :))
http://liquidpowdercoats.com/category/gallery/customer-parts/wheels/page/6/#!prettyPhoto
Bác vào lựa màu đi,,vàng chanh hay đỏ là bao nổi luôn
nặng đô nhỉ. Đang tính thử mâm e vespa :)

RBX cho anh order bộ pedan xi nha... nhìn bộ zin thấy bửn bửn thía lào í....
:3dgian: Cái đèn sao mờ câm hà.... chạy thì ko thấy đường, thấy pha của thèng xe Hoàng Long từ xa là chỉ có nước tấp mịa ló dzô lề mà nuốt nhục... Ức chế! Iem mà điên, iem tháo mịa cây 2000W metal halid - narrow light gắn nóc xe pha con bà nó cho chít .:3dgian:
Cho anh đặt thêm cặp đèn gầm nữa nghen RBX... Thứ 7 anh công tác dìa... lắp luôn. Mắt đã kém gặp cái đèn xe ông nội này nữa thì có nuốt nghẹn vào trong...
hôm qua bác Thảo thay vỏ xe chưa? Cuối cùng chọn loại nào vậy bác?

Hạng C
22/5/14
521
720
93
44
tội ổng lắm, độ xong ko sợ nắng gió hay mưa bão, chỉ sợ ngừ ta dòm từ dưới lên thui à. Lộ hàng. He he

Do xong Ko cho dung so Hu moi ge

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com

Mà đúng là PTV dao kéo thiệt, hôm bửa gở cái ốp chổ cần số ra thấy có 1 chân bị quấn băng keo chắc gẩy chân này rùi...

• Like
Reactions: grand dis ok