Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
nó hù em 1 phát em sợ woa em cho nó làm hết 1 lần luôn, mua xe cũ khổ thiệt :(
bác mà nghe theo hãng thì chết, họ báo thay theo định kỳ, bác nghe em, cứ để đi, hư gì thay nấy thui, . hãng họ báo thay theo lịch bảo dưởng 40k km thay đồ. em chẳng nghe họ, cứ để đi hư gì xử nấy, chẳng sao, vẩn khoẻ re,

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
dung tích 2,4 lít, sản sinh công suất tối đa 166 mã lực, vẩn thua Grandis cũng 2,4L nhưng cho cong suat den 178 ma luc
166 mã lực ấy dư xài ở Việt Nam rùi bác. Cao tốc mà cũng chỉ max 120km/h thoai

• Like
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
bác mà nghe theo hãng thì chết, họ báo thay theo định kỳ, bác nghe em, cứ để đi, hư gì thay nấy thui, . hãng họ báo thay theo lịch bảo dưởng 40k km thay đồ. em chẳng nghe họ, cứ để đi hư gì xử nấy, chẳng sao, vẩn khoẻ re,
Nguyên tắc này ko đúng nhe bác Q. Cần là biết nó đúng hạn chưa. Có thể đi ráng thêm tí nhưng nên làm. Chư nếu hư mới làm coi chừng nó phá nhiều thứ khác lúc đó thì tốn gấp 3 đấy nhé

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Nguyên tắc này ko đúng nhe bác Q. Cần là biết nó đúng hạn chưa. Có thể đi ráng thêm tí nhưng nên làm. Chư nếu hư mới làm coi chừng nó phá nhiều thứ khác lúc đó thì tốn gấp 3 đấy nhé
Hãng cũng tính rồi, nên nếu có kéo thì cubgx đc chục nghìn km nữa, tương đương hơn nửa năm đối với e. Rồi sau đó cũng phải thay, nhưng suốt thời gian đó cứ nơm nớp. Quan điểm của e là trước sau cũng thay nên ít lăn tăn lém, xe mình chạy hàng ngày mà.
Mua,
đẩy con ptv có người lụm liền
e dự Mit Việt Nam sẽ ko đưa về, vì tầm giá này mệt cho PS

• Like
Hạng C
22/5/14
521
720
93
44
Hãng cũng tính rồi, nên nếu có kéo thì cubgx đc chục nghìn km nữa, tương đương hơn nửa năm đối với e. Rồi sau đó cũng phải thay, nhưng suốt thời gian đó cứ nơm nớp. Quan điểm của e là trước sau cũng thay nên ít lăn tăn lém, xe mình chạy hàng ngày mà.

e dự Mit Việt Nam sẽ ko đưa về, vì tầm giá này mệt cho PS
Có xe test drive o vn Roi do pac

• Like