Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Các bác ơi, mùa mưa đến rồi, đi GS thần thánh của chúng ta có nghe mưa rơi lộp bộp trên móc xe cũng hơi khó chịu, bác nào đã cách âm trên móc xe chưa, giá rổ ntn cho anh em biết với.
còn 4 bánh xe chưa phủ gầm khi vào đường mới làm đá bắn vào nghe cũng khó chịu có bác nào đã đắp thảm hay nỉ cho êm chưa vậy?
GS thần thánh thì phải cần đi nhẹ, nói khẻ, cười duyên nữa . hihi

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Các bác ơi, mùa mưa đến rồi, đi GS thần thánh của chúng ta có nghe mưa rơi lộp bộp trên móc xe cũng hơi khó chịu, bác nào đã cách âm trên móc xe chưa, giá rổ ntn cho anh em biết với.
còn 4 bánh xe chưa phủ gầm khi vào đường mới làm đá bắn vào nghe cũng khó chịu có bác nào đã đắp thảm hay nỉ cho êm chưa vậy?
Trần thì e chưa làm. Còn gầm thì phủ hết rùi, ko để ý zụ đá bắn vì ít gặp, nhưng rửa xe dòm gầm lúc nào cũng mới và ko lo nước, rỉ sét là khoái rồi.
Thấy bên bác Vũ @Undertaker đang khuyến mãi cách âm đó bác.

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Em đã ngựa sàn xe và gầm xe rồi còn nóc xe chưa làm vi làm biến wa mà chắc củng phải làm luôn

• Like
Reactions: cuibapmazda626