Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chương trình độ chế thì dài dài, nhưng off thì phải thưa ra cho anh em thấy quí nhau mà đi đông, chư cứ tươm tướp thì anh e nản liền. Giống yêu vậy á, cái gì cũng phải từ từ... Làm quá hết bài... Hihihi
anh em mình ở thủ đức thì cứ hú ra là có cà phê đồ chế liền à lo gì bác Nhân.. Heheh

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Chương trình độ chế thì dài dài, nhưng off thì phải thưa ra cho anh em thấy quí nhau mà đi đông, chư cứ tươm tướp thì anh e nản liền. Giống yêu vậy á, cái gì cũng phải từ từ... Làm quá hết bài... Hihihi
anh em mình ở thủ đức thì cứ hú ra là có cà phê đồ chế liền à lo gì bác Nhân.. Heheh
vụ gì mà yêu đương vậy bác???? nhưng mà rất 9 xác, choei phải lai rai mới phê làm ào ào nàng mau chán:3dcuoi:

E thấy đúng đó a Phan :)

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

E thấy đúng đó a Phan :)
vụ gì mà yêu đương vậy bác???? nhưng mà rất 9 xác, choei phải lai rai mới phê làm ào ào nàng mau chán:3dcuoi:

• Like
Reactions: te_te and levufpt
Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Xe em 2009 thiếu vài con vít nhựa hoăc bị gẫy chân hết, em nghĩ xe các bác cũng thế, các đồ nhựa bị xụt xịt, bác nào biết mua ở đâu mua sỉ luôn để chia lại cho anh em.
1. Vít nhựa chổ bô air.

2. Vít tại bình dầu thắng.

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
Xe em 2009 thiếu vài con vít nhựa hoăc bị gẫy chân hết, em nghĩ xe các bác cũng thế, các đồ nhựa bị xụt xịt, bác nào biết mua ở đâu mua sỉ luôn để chia lại cho anh em.
1. Vít nhựa chổ bô air.
View attachment 280019
View attachment 280022
E mạn phép trích dẫn nguyên bài bên thớt jolỳ cho bác
Kính thưa các Bác Joiler , sau 1 vài tuần bận túi bụi , hôm nay em khõe đươc chút , buổi trưa ghé Bác LvPhong lấy mấy cái móc cửa , 2 anh em ăn trưa tám chút chuyện , và sau đó em dọt qua An Dương vương để mua mấy cục cao su cho cửa xe , và theo yêu cầu của 1 số Bác chưa biết chổ Bán mấy cái chốt nhựa cho taplo cửa xe Joile , cục cao su cửa ..... thì hôm nay em xin pót cái địa chỉ của cửa hàng nó lên đây , chổ này nó cũng có bán cái ron vè xe Joile và còn mấy cái logo mit cũng đẹp lắm ....v..v .View attachment 109554
Mấy cái chốt nhựa i như zin của jolie luôn đó các bác
View attachment 109557
Và địa chỉ đây các bác .

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
1. Vít nhựa chổ bô air.
View attachment 280019
View attachment 280022
Bưa em mua hảng 59k 1 con đó bác