Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Em định xịt gầm, chống ồn nóc xe luôn một thể ở Z1 Auto ơ Q12, bác nào làm rồi cho em xin ý kiến nhé.
thời gian khoảng hơn 5h, nếu bác Phan cần lấy mẫu Baga nui thì khi đi em gọi bác đi cùng chắc trong tuần sau em đi.hic hic

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Em định xịt gầm, chống ồn nóc xe luôn một thể ở Z1 Auto ơ Q12, bác nào làm rồi cho em xin ý kiến nhé.
thời gian khoảng hơn 5h, nếu bác Phan cần lấy mẫu Baga nui thì khi đi em gọi bác đi cùng chắc trong tuần sau em đi.hic hic
Gầm và sàn em làm rồi còn mui em chưa làm mà kg biết có nên làm kg nữa

• Like
Reactions: Rin rin
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Cho iem tối kiến cái....
Kỳ này off xa xa dc hông các bác
Ví dụ như là... Chủ nhựt 7h mềnh off cafe đường 18...
7h_9h chém gió cùng địa điểm.
9h_11h khởi hành cao tốc Long Thành _ Dầu giậy
Option 1: Ăn trưa tại Long khánh K4.
Option 2: Ăn ghẹ tắm biển Vũng tàu
Chém bão tập 2...
16h thay lọc K&N
Đạp về sài gòn để cảm nhận K&N và Non_K&N
keke...
Khuyến mãi vụ đo fa giữa em Phi Thanh Vân và Ngọc Trinh...Em nào mượt mà nỏn nà hơn thì chịu khao 1 chầu Bờ sông.
24h đim trả các bác tài về nhà với Mẹ Đốp.

cho Em xin ý kiến như sau:
Thứ bảy
7h có mặt cà phê cuối đường 18, nhận K&N và tự gắn (Phạm Văn Đồng, khu Bình Triệu)
9h xuất phát đi Vũng tàu (đến V.Tàu vào bằng đường "Đức Mẹ Bãi Dâu" để mua hải sản tự túc, luộc tại chổ, ai mua gì tùy thích, sau đó ra VT hùn nhậu)
11h30 đến bãi tắm VT ăn trưa tự túc and bày mồi ra nhậu chém gió và tắm biển
18h kết thúc tắm, tự kiếm chổ nghĩ và đi chơi giao lưu riêng tư
Sáng Chủ nhật
7h có mặt tại chân núi Minh Đạm Long Hải (gần ngay đèo nước ngọt, bãi Thùy Dương) để oto leo lên núi: Chụp hình, đi chùa....(Từ Vũng Tàu có đường đi qua Long Hải khoảng 15km, đường đẹp)
Kết thúc chương trình và tiến về Sì Phố

Đem theo
50 ổ bánh mì không
2kg chả lụa, dao, nước tương, muối tiêu, một ít chén nhựa
Mổi xe 1 thùng bia

Anh em thấy thế nào ạ ?
Đã uống bia kg nên chạy về Sg trong ngày, nguy hiểm tính mạng và bà rịa hay có chiến dịch chặn xe thổi cồn

Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Vui tóa...em ủng hộ,
vậy đề nghị bác @QuynhLato với bác @Thao Pham ACV làm chủ xị đi, lên danh sách các bác đăng ký & thống nhất chương trình đi đứng, thời gian & địa điểm để anh em góp ý kiến.

Thứ bảy
7h có mặt cà phê cuối đường 18, nhận K&N và tự gắn (Phạm Văn Đồng, khu Bình Triệu)
9h xuất phát đi Vũng tàu (đến V.Tàu vào bằng đường "Đức Mẹ Bãi Dâu" để mua hải sản tự túc, luộc tại chổ, ai mua gì tùy thích, sau đó ra VT hùn nhậu)
Sáng Chủ nhật
7h có mặt tại chân núi Minh Đạm Long Hải (gần ngay đèo nước ngọt, bãi Thùy Dương) để oto leo lên núi: Chụp hình, đi chùa....(Từ Vũng Tàu có đường đi qua Long Hải khoảng 15km, đường đẹp)

Đem theo
50 ổ bánh mì không
Mổi xe 1 thùng bia

Anh em thấy thế nào ạ ?
Đã uống bia kg nên chạy về Sg trong ngày, nguy hiểm tính mạng và bà rịa hay có chiến dịch chặn xe thổi cồn

Thứ bảy
Sáng Chủ nhật

Đem theo
50 ổ bánh mì không
Mổi xe 1 thùng bia

Anh em thấy thế nào ạ ?

Hoặc có thể hẹn tập trung địa điểm nào đó, đi sáng sớm 6h ra Vũng Tàu rồi off bãi biển vừa cụng chai vừa gắn K&N luôn bác.
Nếu muốn ở chung cho vui thì gom tiền chuyển khoản đặt phòng trước, ông nào ko đi mất tiền ráng chịu