Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Báo cáo em mới test kN công nhận xe chạy nhẹ bốc thật, em thấy tiết kiệm xăng hơn lúc chưa gắn kn, có thể do đủ khí nên quá trình đốt tốt hơn, xe đậu kg di chuyển thì đồng hồ tua 750, nói chung Grandis khi chưa gắn kn đi đã quá sướng rồi, nay còn sướng hơn, sướng éo chịu nổi :3duongbia:

Hạng B2
13/1/13
337
538
93
Báo cáo em mới test kN công nhận xe chạy nhẹ bốc thật, em thấy tiết kiệm xăng hơn lúc chưa gắn kn, có thể do đủ khí nên quá trình đốt tốt hơn, xe đậu kg di chuyển thì đồng hồ tua 750, nói chung Grandis khi chưa gắn kn đi đã quá sướng rồi, nay còn sướng hơn, sướng éo chịu nổi :3duongbia:
Bác làm em nôn thóc nôn tháo rồi nè, bác Sơn kỳ này về không đủ hàng thì Bác là " tội đồ" đó . Hihi

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Em xin khoe cùng các cụ cái vô lăng cụa iem... :)
Đã có cruise. Làm nhớ vợ cũ quá đê.
Cái bọc vô lăng đẹp, chứ cái vô lăng vẫn chán òm như xe e và mọi xe, vì chả bói đâu ra cái nút bấm :D
Tốt cỡ nào vẫn cản gió, hay tháo hẳn ra coi bốc hơn ko bác Quỳnh :3dcuoi:

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Đã có cruise. Làm nhớ vợ cũ quá đê.
Cái bọc vô lăng đẹp, chứ cái vô lăng vẫn chán òm như xe e và mọi xe, vì chả bói đâu ra cái nút bấm :D

Tốt cỡ nào vẫn cản gió, hay tháo hẳn ra coi bốc hơn ko bác Quỳnh :3dcuoi:
Hề... Bác @te_te làm chuột bạch vụ này đi để em đu theo:3dcuoi:

• Like
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Bác làm em nôn thóc nôn tháo rồi nè, bác Sơn kỳ này về không đủ hàng thì Bác là " tội đồ" đó . Hihi
Ơ sao thế, lại một người nửa giống như tôi nôn à, em chỉ bác chiêu này, nếu bác Sơn hàng về kg đủ thì bác cứ trấn cái KN của bác ấy, à mà KN của bác ấy bị bác @hoangnamvait cướp rùi:3dcuoi:

• Like