Hạng D
21/12/08
2.706
46.019
113
Các bác có để ý trên taplo chỗ cái hính chiếc xe và 5 cánh của khi mở cửa nào thì sáng cửa đó, bên cạnh mỗi cánh cửa có 1 dấu chấm tròn tròn(chưa bao giờ sáng), ko biết có phải là 4 bánh xe ko, nếu đúng hình như là báo áp suất lốp, ko biết em dự vậy có đúng ko, các bác nghiên cứu thử xem
Đe2n của cảm biến va chạm, 4 cái là ở 4 góc xe, muốn làm thì mua cái cảm biến tung của, khoét 4 lỗ ở 4 góc. Mà cái này là cho xe đời cũ, chưa có camera và camera cặp lề, giờ có rồi nên kg cần gắn đâu.

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Bữa rồi giải quyết ổn ko bác, 18/19 -7 anh em ra long hải, tối ghé ra giao lưu nhe bác T..
Hôm ở Đà Nẵng phải nhờ anh bạn là sale manager của osram ngoài hn kêu lính trong đà nẵng giải quyết giùm đó bác Phan. Còn vụ Long Hải em biết nhưng lịch hôm đó đi An Giang, Kiên Giang hông biết về có kịp không nên em ngại hông dám lên tiếng. Mình ở VT mà có cơ hội off ko tham gia được thì tiếc quá, nếu có thay đổi chắc chắn em sẽ joint với các bác

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Đe2n của cảm biến va chạm, 4 cái là ở 4 góc xe, muốn làm thì mua cái cảm biến tung của, khoét 4 lỗ ở 4 góc. Mà cái này là cho xe đời cũ, chưa có camera và camera cặp lề, giờ có rồi nên kg cần gắn đâu.
@the kid sắp xếp thời gian 18 hay 19/7 ra Long hải với anh em trong hội nhé !

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Hôm ở Đà Nẵng phải nhờ anh bạn là sale manager của osram ngoài hn kêu lính trong đà nẵng giải quyết giùm đó bác Phan. Còn vụ Long Hải em biết nhưng lịch hôm đó đi An Giang, Kiên Giang hông biết về có kịp không nên em ngại hông dám lên tiếng. Mình ở VT mà có cơ hội off ko tham gia được thì tiếc quá, nếu có thay đổi chắc chắn em sẽ joint với các bác
A e an giang thì chạy ra vũng tàu, người vt thì lại đi an giang, đời nó tréo ngoe vậy ta. Đám bình triệu thì ăn chơi lớn thì mất dạng hết....

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Tiện em hỏi luôn các bác trong hội có bác nào rành về thủ tục xin cấp visa đi Mỹ (dạng du lịch) xin chỉ giáo giúp em, em đang cần mà chả biết mô tê gì. Cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Tiện em hỏi luôn các bác trong hội có bác nào rành về thủ tục xin cấp visa đi Mỹ (dạng du lịch) xin chỉ giáo giúp em, em đang cần mà chả biết mô tê gì. Cảm ơn các bác.
http://www.ustraveldocs.com/vn_vn/vn-niv-typeb1b2.asp
Bác vào link trên tham khảo và ngâm cíu từ từ đi ạ!
Em thì chỉ đi công tác, nên thủ tục có thể dễ hơn, du lịch thì về cơ bản điền đơn này nọ y chang, nhưng giấy tờ chứng mình thì hơi phức tạp (như phải chứng minh tài chính, tài sản bên VN, rồi họ hàng bên Mỹ có không).
Bác ngâm cíu thông tin trên mạng trước, cơ bản làm theo là OK, có gì em sẽ trao đổi thêm vài "mẹo" nhỏ giúp bác tự tin thêm khi đi phỏng vấn. Nghe bà bán nước mía đồn, dạo này người xin VISA Mỹ hơi đông, nên thường apply đơn online xong cả vài tháng sau mới được phỏng vấn.

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Hix ! 2 thằng bạn Dzũng vừa bay Mỹ , 3 ngày nay . Hôm trước nó rủ và chỉ Dũng cách làm vía Mỹ mà Dũng chưa làm và cũng không hỏi kỹ . Để tìm cách liên lạc Viber nó khi có tin sẽ trả lời cho bác ngay .

• Like
Reactions: highlander11