Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
hiện tại em làm gấp và để xài liền nên không fix mấy cái này... mà mấy cái này muốn fix thì lại phải đăng nhập đăng ký.. .em sẽ chịu khó xóa những nick bạy bạ không từ OS và chắc rằng sẽ không cắt decal cho những nick lạ không từ OS ra bác ơi,......
nếu ai rảnh làm trò này thì cũng đâu có được gì đâu ... mà nếu vậy thì rảnh thiệt..... ngay cả cho chương trình tự động chạy cũng khá rảnh... hihihi...
mai mốt rồi tính tiếp bác Khách nhé

Tập Lái
10/4/15
20
18
3
32
Hiện xe nhà cháu bị mùi ghế da và rất nhiều mùi khác. Mỗi buổi sáng lấy xe, bước vào xe có mùi rất đặc trưng của ghế da
Các bác có cách nào xử lý hết mùi này không ạ

Cháu tính đốt tí nến trong chậu nhôm rồi đóng kín xe khoảng 15' có được không các bác ^^

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Hiện xe nhà cháu bị mùi ghế da và rất nhiều mùi khác. Mỗi buổi sáng lấy xe, bước vào xe có mùi rất đặc trưng của ghế da
Các bác có cách nào xử lý hết mùi này không ạ

Cháu tính đốt tí nến trong chậu nhôm rồi đóng kín xe khoảng 15' có được không các bác ^^
Mua trà loại mắc tiền bỏ vào nó sẽ hút các mùi đó

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
. Đối với tất cả các dòng xe SUV , Sedan ...mà đầu trên của trục xoay bánh ( bẻ lái ) không dùng rôtin trụ trên mà dùng đầu phuộc trước làm trục xoay thì phần xoay chỗ cao su bánh bèo có 2 dạng :
1_ dùng bạc đạn ( tròn ) nằm bên trong , hoặc bạc đạn chà nằm bên dưới chổ cao su bánh bèo
2_ dùng miếng chà bằng nhựa PE xoay mặt dưới của cục CSBB này.
. Grandis xài dạng thứ2 nên tay lái có phần hơi nặng hơn so với các xe khác một phần cũng vì lý do này ...
hình đó là em chế của đợt trước : móc võ sắt của cục csu để ổ bi tròn vào...nhưng đi một chuyến Dalat về thấy vẫn chưa vừa ý nên em chuyển sang dạng này để phần chịu lực được mạnh và bền hơn .
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ
Mitsubishi Grandis - Tổng hợp bài viết về Grandis: giao lưu, chia sẻ

Tập Lái
23/5/15
19
30
13
Cảm nhận sau 1 tháng đi Gdis
Thưa các bác! Vì thường xuyên vào mục gdis của các bác mà em mê xe gadis. Nên cũng đua đòi bằng đc 1em gdis 2005 mầu xám.
Giá cả em mua 520t + bảo dưỡng thay thế linh linh hết 12 củ.
Cảm nhận của em
1. Xăng ăn uống ở khoảng 9 đến 10l
2. Nội thất tương đối ổn ở mức tiền
3. Ngoại thất. Hàng xóm nhìn suýt xoa
4. Độ ồn . Ồn hơn xe bình thường
5. Phụ tùng phụ kiện hiếm
Các bác cho em thêm ý kiến còn thiếu gì ko ạ. Em ở ngoài bắc không ko biết có xin vào hội đc ko? Em ko thể mua đc cái vè mưa có bác nào giúp đc em ko à