Hạng B2
27/2/08
217
77
28
bác Tâm nói chuẩn đó bác Dũng. Đợt trước bên Nprotech cũng nói ok, nhưng rốt cục chỉ làm được đạp thắng lần đầu thì lock, chứ ko theo tốc độ.
E cứ nghe đụng điện đóm là ớn, dù biết sẽ có nhìu cái vô tư vì nhìu bác rành kỹ thuật. Nhưng do e gà lắm nên ko dám liều :)
Xe em năm ngoái cũng mang xuống hải phòng ( em ở Hải Dương ) cho 1 bác lắp món này, theo như quảng cáo khoảng 1h thì lắp xong, nhưng rốt cục sau 4 tiếng em ra về mang theo một cục đồ của bác chủ ( tháo ra cũng lâu nên để lại luôn, lắp lại như cũ ) chưa kể còn rơi con ốc khoá cả vô lăng, ko gật gù được nữa. May ko ảnh hưởng tới việc đánh lái...

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Quả lẻ đâu nè ! La làng lên trước lúc đặt hàng rồi ! Bây giờ khi nhận hàng xong suy nghĩ để làm chuột bạch . Để cho chắc ăn nên mua " Cái búa đa năng " của Bác Phan @Rbx nữa quá ( # 450.000 đ nữa chăng ???? ) :)
Anh cần cái khoá búa đó thì mua loại 1xx được rồi.... Cái đò của em vì chứ mítu mà nó đắt... Loại ko có chữ mit nó có khoảng hơn 3 xị tí. Muốn có lancer, pajero nó có luôn. EM đang yêu cầu nó đặt cho có chữ grandis xem nó có làm ko.
còn vụ lock cửa này thì bộ đa năng có luôn mà ta. Tron sài gòn cũng có nhiều người làm mà. Vì ko ai dám chơi em ko dám đặt chứ bên kia khoảng 5-6 trăm gì đó à. Trâunuoc từng kinh nghiệm vụ này khuyên ko chơi

Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Quả lẻ đâu nè ! La làng lên trước lúc đặt hàng rồi ! Bây giờ khi nhận hàng xong suy nghĩ để làm chuột bạch . Để cho chắc ăn nên mua " Cái búa đa năng " của Bác Phan @Rbx nữa quá ( # 450.000 đ nữa chăng ???? ) :)
Em thắc mắc là bác đặt hàng rồi, vậy ai lắp cho bác ? Định diy chăng ?

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Xe em năm ngoái cũng mang xuống hải phòng ( em ở Hải Dương ) cho 1 bác lắp món này, theo như quảng cáo khoảng 1h thì lắp xong, nhưng rốt cục sau 4 tiếng em ra về mang theo một cục đồ của bác chủ ( tháo ra cũng lâu nên để lại luôn, lắp lại như cũ ) chưa kể còn rơi con ốc khoá cả vô lăng, ko gật gù được nữa. May ko ảnh hưởng tới việc đánh lái...
Đúng chổ luôn rồi! Đặt ở hP. Vậy là xong gần 1 chai ra đi:3dnhiumay: