Hạng D
5/5/15
1.244
4.461
113
Xe mình khi tắt máy khóa cửa trên taplo (kế bên nút đèn hazard vẫn còn một cái đèn đỏ chớp chớp là đèn gì vậy các bạn, có bình thường không vậy?
Gần như xe nào có hệ thống chống trộm cũng vậy chẳng phải riêng Mitsu. Đèn chớp là hệ thống đang hoạt động, bình thường thôi bác. Không chớp mới mệt. :)

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
a bấm khóa cửa nó báo tít tít vì bên trong vẫn còn chìa khóa a nhé.như [email protected] nói, nó cũng khá là thông minh....
Ôi, chiên gia Mit giải đáp mọi thắc mắc đây rồi. Em tìm mãi mà nay mới gặp các anh ạ.
Em sẽ qua thăm hỏi và xin ý kiến mua con...Fadin , các anh giúp em nhé. Hàng Dương quán vẫy gọi
Mãi yêu các anh

Hạng D
21/7/09
1.342
1.058
153
HCM CiTy
Các bác cho em hỏi out bản pre nếu muốn gắn thêm cảm biến lùi thì có tích hợp vô màn hình trung tâm được không ạ? nhờ bác giới thiệu dùm loại nào OK?thanks
Có , hàng zin . Bác lên hội Outlander Viet Nam ở Facebook tìm Nguyen Thanh Thao ở Bình Dương có làm món hơi chua khoảng 16 triệu gì đó

Tập Lái
24/6/19
1
0
1
38
Đà Nẵng
azcctv.vn
Chào bác em cũng đang nghía em outlander này, nhưng còn đang phân vân cái cửa gió điều hòa hàng nghế thứ hai , cảm ghế ngồi có êm ko, bác nào trải nghiệm rồi cho em ý kiến.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chào bác em cũng đang nghía em outlander này, nhưng còn đang phân vân cái cửa gió điều hòa hàng nghế thứ hai , cảm ghế ngồi có êm ko, bác nào trải nghiệm rồi cho em ý kiến.
Cửa gió hàng hai, khi đi 5 người thì hữu dụng. Khi đi 7 người thì đóng lại, bật gió hướng lên trần.
Ghế thì chưa ai than phiền.