Hạng B2
20/7/20
286
1.348
93
46
Chắc Mit sợ không cạnh tranh nổi với đám CRV, Tucson, Santafe, CXx ... nên mấy năm rồi mà có chịu đem về đâu. Out bản này ngày xưa đem dây chuyền về lắp ráp trong nước hẳn hoi, xong ngã ngựa nên giờ hơi rén :D
Cách đây mấy năm em cho bản Out mới này nhưng chờ quài mà nó ko về! Bực quá qua mua CRV, chạy muốn hư xe luôn rồi mà nó vẫn chưa về! :(

9/7/20
807
1.101
93
28
Xe mitsu bị cái lái chán, treo bồng bềnh và ko chắc, đi dễ bị say.
con xforce này tuỳ quan điểm nhưng ko có ghế điện và cửa nóc là điểm trừ cực lớn. Thêm quả tôn vỏ y như con xpander, chắc dày hơn đc mấy con daihatsu tí.

Đại lý thiếu cũng là điểm trừ. Bạn mình ở nha trang mà lên tít buôn mê thuột mua xe thấy hài hước phết

Hạng B2
30/10/18
119
134
46
con xforce này tuỳ quan điểm nhưng ko có ghế điện và cửa nóc là điểm trừ cực lớn. Thêm quả tôn vỏ y như con xpander, chắc dày hơn đc mấy con daihatsu tí.

Đại lý thiếu cũng là điểm trừ. Bạn mình ở nha trang mà lên tít buôn mê thuột mua xe thấy hài hước phết
Lái chán thì có thể. Volang hơi nặng + trả lái không hết. Còn bồng bềnh thì khảng định với anh là không có nhé. Anh chạy từ con out đổ lên chứ mấy con attrage thì không tính tiền

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.509
2.284
113
49
TP.HCM
nhà em có con Outlander Sport 2014, vẫn bền, máy lạnh vẫn lạnh teo ku luôn. Bữa ra xem con Xforce bản Pre thôi mà, khứa SEO mở cửa ra mở mấy bài EDM, loa mạnh và hay, tưởng thằng nào trong showroom đang mở bằng loa kẹo kéo chứ :D :D . Không biết loa Yamaha này thế nào.
Out 2014 của bác ăn thua gì, em còn đám Grandis 05 06 09 mà chạy đến giờ máy lạnh vẫn lạnh teo, mát rượi
Nói chung em vote cho em Xforce này, nhìn đẹp và đủ. Chỉ tiếc không có bản 2 cầu, có là em lụm 1 em.

Hạng C
25/8/23
771
721
93
Cách đây mấy năm em cho bản Out mới này nhưng chờ quài mà nó ko về! Bực quá qua mua CRV, chạy muốn hư xe luôn rồi mà nó vẫn chưa về! :(
Không đủ năng lực cung cấp.

Hạng C
25/8/23
771
721
93

Bác nói ngược.
Có đi bao giờ chưa?

Hạng C
25/8/23
771
721
93
Out 2014 của bác ăn thua gì, em còn đám Grandis 05 06 09 mà chạy đến giờ máy lạnh vẫn lạnh teo, mát rượi
Nói chung em vote cho em Xforce này, nhìn đẹp và đủ. Chỉ tiếc không có bản 2 cầu, có là em lụm 1 em.
Xe không thể nhắm đến tất cả mọi người, nhiều người hài lòng là tốt rồi.

• Like
Reactions: Chuột đồng
Hạng C
25/8/23
771
721
93
Không biết bản Outlander 2025 PHEV hay Hybrid có về Việt Nam hay không. Thấy bên Mits đang clear Outlander cũ, hi vọng có về Việt Nam, bản này đuôi thì giống giống Xforce, đầu thì giống giống Triton 2025. Nhìn cũng hay phết, nội thất thì thiết kế đẹp hơn ngàn lần so với chiếc xe tải Outlander cũ :D :D
Hồi Outlander này ra, hình như phải chờ 6 tháng.
Muốn xe tồn tại và hot, phải đủ lực để cho ra đủ số lượngn
Xe hot mà không có bán thì xìu.
Mình nghũ Out mới không qua đâu.

• Like
Reactions: heorung52