Hạng C
13/3/15
946
18.787
93
giá bán như xpander thì cũng chả đòi hỏi nó 6 túi hay phanh đĩa làm gì. Chỉ có con X cross giá trên trời mà trang bị không khác biệt gì mấy so với X thì mới đáng trách. Mit VN bán Xpander đắt như tôm tươi vậy mà có vẻ tiếng nói với nhà máy bên Indo vẫn còn yếu ớt lắm. Nó cho gì bán nấy chứ không yêu cầu được ...
Xpander chủ yếu bán cho người chạy dịch vụ, taxi, Grab .... chạy quãng ngắn, trong TP là chính, mấy ai mua xe này đế chạy gia đình, chạy đường dài đâu.

Hạng D
22/1/19
4.065
6.708
113
hồi mới ra thấy nó đẹp ghê, giờ nhìn thấy dị dị, thích kiểu cổ điển của xl7,vl,brv hơn, chắc do mình già đi rồi
Cảm quan cá nhân em thấy con Carens ngoại hình ổn nhất trong phân khúc này. Nội thất cũng khá chỉn chu. Chỉ bị cái giá khởi điểm lúc mới ra mắt rát quá nên tự chìm vào quên lãng luôn rồi ...

Hạng D
16/11/20
2.649
7.901
113
37
Cảm quan cá nhân em thấy con Carens ngoại hình ổn nhất trong phân khúc này. Nội thất cũng khá chỉn chu. Chỉ bị cái giá khởi điểm lúc mới ra mắt rát quá nên tự chìm vào quên lãng luôn rồi ...
Em cũng mong chờ Carens lúc mới ra mắt nhất nhưng nhìn cái quả set giá xong là em phán cho từ ngáo rồi.

Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Khung gầm và độ rộng rãi con này TOP 1, đó cũng là cách hãng nó đầu tư tiền vào thay vì các option khác. Chứ ko thể nói nó thiếu so với đối thủ đc, bằng chứng là nó bán cực chạy mặc dù đối thủ hơn option rất nhiều. Nhiều option nhưng chật như BRV hoặc ọp ẹp như Veloz cũng ko cạnh tranh đc, vì phân khúc này thực dụng, nhiều option nhưng sử dụng ko thoải mái, sau này hết bảo hành nó hư thì lại khổ. KIA Caren cũng ngon nhưng định giá chán nên ế, định giá khôn tí thì đã ko bị như vậy.

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Bán chạy quá mà Mit quên cả nâng cấp, bao năm rồi mà mãi vẫn 2 túi khí và phanh sau tang trống :)
Hơn 20 năm qua chỉ 2 tai nạn hông, mà cái gần nhất cũng trên 10 năm.

Hạng C
25/8/23
697
691
93
Đối thủ 4 phanh đĩa + 6 túi khí hộp số xịn sò cvt trang bị an toàn cảnh báo tè le hột me còn mần ko lại thì xpander nó có gi đó đặc biệt :D
Option, trang bị nội thất X đứng nhất.
Các xe đối thủ hơn 3 năm nữa mới có thắng tay điện