1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
RE: Mitsubishi Zinger 2008 có giá mềm

Co nghia la dong co quay cham hon, ben hon. It hao hon.
Cai quan trong nua la trng luong xe.. Nang hon thi an toan khi va cham.

Trích đoạn: Xe_vohai

Em này chắc ăn xăng hơn Ỉn nhiều, máy 2.4l mà công suất chỉ tương đương với Ỉn 2.0l là sao các bác?

Hạng B2
15/11/07
272
1
0

Em ko biết các bác chạy xe Mit có ý kiến như thế nào chứ, em chạy Mit từ lâu rồi thấy máy móc em nó cũng bền đấy chứ và cũng không hao xăng mấy đâu, uống bia cũng như Toy, Honda thôi.
Em cũng thích Toy nhưng chưa có tiền để đổi, nhưng lần này có lẽ em sẽ chọn Zing thay vì In. Giá rẻ hơn mà, mấy ngàn usd đấy chứ.

Mà hôm qua đi xem triển lãm em chẳng thích In mới, trông nó chẳng ăn nhập với cái nước da màu xanh. Zing trông thể thao đẹp hơn.

P/s: Em là car user, not sale.

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC

máy của zinger chắc có thiết bị hãm vòng tua máy lại nên mới ra công suất như vầy chứ....grandis máy 2.4 mà tới 178 HP mà.
pác nào có hình ảnh j của em nó ko post cho mọi ng coi với,em xem cả 3 trang mà ko thấy 1 tấm hình nữa.:mad:triễn lảm ở HN thấy OS nhà mình ko dc xôm tụ như năm rồi nhĩ

Hạng B1
14/8/08
93
1
0

Trích đoạn: grandiss

máy của zinger chắc có thiết bị hãm vòng tua máy lại nên mới ra công suất như vầy chứ....grandis máy 2.4 mà tới 178 HP mà.
pác nào có hình ảnh j của em nó ko post cho mọi ng coi với,em xem cả 3 trang mà ko thấy 1 tấm hình nữa.:mad:triễn lảm ở HN thấy OS nhà mình ko dc xôm tụ như năm rồi nhĩ

tin tức thì bác xem ở trang 2 em có ghi rồi đấy. Ảnh thì bác click vào cái URL có đó bác :D
Riêng ý kiến em thì em này khá đc với tầm tiền này, Innova mới nhìn ngoại hình khá ok nhưng ko ưng mắt lắm ở cái táp- lô.

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Giá cách biệt hơn chục ngàn $ mà bác ... Không ngon hơn mới lạ ... nói như giống bánh trung thu bào ngư vi cá ngon hơn bánh đậu xanh trứng là chắc chắn rồi .. chẹp .. chẹp... thèm quá ... năm nay bánh T.T chắc đắt lắm đây...

Trích đoạn: PVT

Grandis vẫn ngon hơn :D

11/7/05
542
7
0
39
SaiGon

Các bác bàn về MT và AT thôi....nhưng theo em biết thì cả hai phiên bản của Zinger tại VN đều là MT
Em chỉ thắc mắc côn trợ lực bằng dầu hay dây vậy các bác ? Nếu là bằng dầu thì quá ngon...:)(Vì nhiều bác đã than về côn Jolie hơi nặng rồi...)
..Vote cho em này, giá mềm, xe chất lượng...:D:D

Đúng vậy hai phiên bản đều là MT và điều hấp dẩn nhất là khả năng lội sâu 600mm. Theo catalo của hyundai thì santafe và veracruz chỉ có thể lội sâu 500mm .Vậy thì Sài Gòn và Hà Nội lại sắp có sản phẩm hữu dụng nửa rồi .

Hạng B2
25/2/08
186
1
0

Em chỉ thấy tiếc là Mit không lắp ráp Lancer mới hay Outlander thôi, với tiềm lực như Mit mà chỉ bán ... xe tải với Grandis và Zinger thì tiếc quá
Thế mà hồi đầu năm tuyên bố là sẽ ra mắt nhiều mẫu xe mới trong năm 2008[&:]

Hạng B2
10/3/08
178
0
16

Mit giờ đang thoái trào ở VN rồi có lẽ xong cái vụ Zinger mà không bán được thì rút lui luôn. Lâu rồi Mit chả ra được xe nào gây được sự chú ý của khách hàng cả.

Hạng B2
25/2/08
186
1
0

Trích đoạn: phandoan

Mit giờ đang thoái trào ở VN rồi có lẽ xong cái vụ Zinger mà không bán được thì rút lui luôn. Lâu rồi Mit chả ra được xe nào gây được sự chú ý của khách hàng cả.
Có lẽ vậy bác nhỉ. Zinger mà ế thì chuẩn bị nối gót Daihatsu với Mazda là vừa