Hạng B2
8/9/05
114
0
0
RE: Mợ 3 nhà Bim

theo em bác cứ làm con mui trần chạy cho ăn chơi

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trích đoạn: sid

đớp khẩn trương bác ơi,mà con này nhìn anh cũng biết là hard top.Convert thì đắt hơn hardtop roai,

Lưu ý bác ui. M3 có 2 phiên bản coupé và convertible. Phiên bản convertible tiêu chuẩn là mui xếp mềm, nhưng nó có option là hardtop, nếu dựng mui lên thì nhìn ko khác gfi coupé cả.:D

Tập Lái
11/10/05
10
0
0
TPHCM

Trích đoạn: tenziketui

chơi luôn đi bác.long lanh thế còn jè.bác mà vác 50k này về vn thì chưa rớ tới con camry 2.4 nữa :D

Chính vì thế em mới thấy giá xe bên VN mình nó không hợp lý tí nào cả, giá cả cứ ở tận mây xanh. Chỉ làm giàu cho bọn LD. 50k bên đây em mua được khối xe hạng sang.
Thú thật với các bác là em mê em M3 này lém, nhưng với giá đấy mà mua xe used thì cũng hơi chát các bác nhỉ. Bà xã em thì cứ đòi mua RX330 , giá đập thùng cũng chỉ có 34k + 8k option + 6k tax = 48k quá hợp lý.
Sau 1 tuần giằng co với bà xã (ý vợ la cấm cãi :D ) em đã bị khuất phục (nếu cãi nữa sẽ bị bỏ đói :D ) và đã tậu em RX330 về nhà. Em RX này thì cũng hấp dẫn xing đẹp lắm, nhưng phù hợp với phụ nữ hơn, nên vợ mới đòi mua .. hehe ..:D .. Thế là đành gác giấc mộng lại, đợi để dành đủ xiền thì chơi luôn M5 vậy [8D]

@ Mis Shell: mình ở San Jose, CA Hến ạ.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

rx mà 48k:D nghe mà thấy thương cho dân minh quá.lếch xụt chưa bằng con cam ghẻ nhà mình:D

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

Trích đoạn: heavyrain2408

đớp khẩn trương bác ơi,mà con này nhìn anh cũng biết là hard top.Convert thì đắt hơn hardtop roai,

Lưu ý bác ui. M3 có 2 phiên bản coupé và convertible. Phiên bản convertible tiêu chuẩn là mui xếp mềm, nhưng nó có option là hardtop, nếu dựng mui lên thì nhìn ko khác gfi coupé cả.:D
em biết là vậy nhưng cái hard top như bác nói cho M3 thì fải gắn rất thủ công.Giống một số coupe khác như mx5 hay bốc sờ tơ của pọt che thì cũng có option cho hart top nhưng vẫn lắp thủ công chứ ko fải ấn nút một cái như SLK hay là SC430. Để fân biệt nó hard top xịn hay rởm thì dễ lắm,nhìn đường ven đằng sau biết ngay.Cái hardtop xịn nó liền còn thủ công thì nhìn có cái viền riêng biệt ,cái option này giành cho mấy khu vực có mùa đông lạnh giá chứ ai đi mua Convertiable lại lắp cái mui đó vào xấu điên. Ở san jose nắng quanh năm thì em nghĩ ko có :D

Tập Lái
6/1/06
6
0
0
40
GL Airport

to bác heavyrain2408 :
.
Lưu ý bác ui. M3 có 2 phiên bản coupé và convertible. Phiên bản convertible tiêu chuẩn là mui xếp mềm, nhưng nó có option là hardtop, nếu dựng mui lên thì nhìn ko khác gfi coupé cả.

bác kô xem ảnh sao mà còn hỏi là coupé hay convertible , mui cứng hay mui mềm . ( có gì kô đúng bác bỏ qua cho)