Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Re:moi ae jeep tham gia tour cam giac manh

PhanLGL nói:
[Tour hoành tráng đấy. yêu cầu xe phải có xích chống lầy. xe jeep có phải lắp xích ko hả bác
Không có xích thì sao mà lên nổi mấy cái dốc đó . Kinh nghiệm làm xích thì Bác nên gọi cho bác Đào Thoát - "ngon, bổ, rẻ" - xích bán theo kg, chỉ mất công hàn thôi

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

vậy em phải đặt 4 sợi hả bác.Chuyến này em mần con xe em theo ý em cho mấy bác khỏi ném đá luôn.
Xe em đang lắp láp rin nè,cầu trước nè,phục hồi bô hòa khí nè,thay dây fin và các bugi xịn....
Các bác đừng chạy đua vũ trang với em nhé !
Tuy nhiên :vẫn hàn thêm sợi xích dưới láp cho chắc ăn đi các bác.Nếu k có nó,các bác phải thay 1 láp dọc sau vì bị oằn do đánh lung tung vào gầm xe đó !!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ

Ural 375D nói:
PhanLGL nói:
[Tour hoành tráng đấy. yêu cầu xe phải có xích chống lầy. xe jeep có phải lắp xích ko hả bác
Không có xích thì sao mà lên nổi mấy cái dốc đó . Kinh nghiệm làm xích thì Bác nên gọi cho bác Đào Thoát - "ngon, bổ, rẻ" - xích bán theo kg, chỉ mất công hàn thôi

Vạy à. kinh thật
xét về mọi mặt. Em và xe chưa đủ khả năng thời gian đi và đồ chơi theo xe.
để em chuản bị cho chuyến sau vậy/...

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn

JL đang sống thử với 1 em Jeeps, ( sống thử, chưa đám hỏi hay cưới gả gì cả ) nhưng tiếc là có 1 cầu nên kg dám đu theo, với lại 6/6 em bận đám cưới nên bó tay rồi bác ơi.

Thôi thì hẹn lần tới nhen các bác.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

PhanLGL nói:
Vạy à. kinh thật
xét về mọi mặt. Em và xe chưa đủ khả năng thời gian đi và đồ chơi theo xe.
để em chuản bị cho chuyến sau vậy/...
Xe của Bác và Bác TrươngJeep đi ok, còn các bác jeep khác thì ae không giám rủ rê.
Chơi thêm 4 sợi xích thì yên tâm . Uaz, Bắc Kinh còn giám chơi sao Jeep lại thua được - xác nó nhẹ hơn nhiều , máy công suất lớn hơn .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/4/10
384
0
0

các bác cứ yên tâm. 1 cầu vẫn chạy oke, hôm chủ nhật mình di off thử rồi, khung cảnh tuyệt lắm,

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

thứ 6 / 04/06/2010, 19h tối ae cafe, bàn luận tổng hop ý kiến,

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

tình hình thế nào bác ural. nếu bác tham gia tour này bác sẽ có 1 bộ ảnh dộc quyền vì dịa hình off rất dẹp. 19h mai 04/06/2010 ae jeep tập trung càefe bàn về tour chủ nhat. bác ra nhe

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Chủ Nhật này em tham gia luôn nhé, sáng nay mới đem VA về rồi, vào bệnh viện bây giờ chạy ngon lành.