Hạng B2
13/4/10
384
0
0
Re:moi ae jeep tham gia tour cam giac manh

trới dang mưa ne. xin nhắc lại, ngày mai 06/06 du1ng 6h30 sáng ae tập trung tại một diểm thống nhất là ngã 3 cát lái. dúng 7h30 xuất phátt. n/t e sao mai nhớ rủ thêm sao hôm, sao chiều, sao...... cho vui nhé.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Sáng mai hẹn nhau ở cơm tấm Kiều Giang nhé các bác. Lão Trường ứ biết đường lên KG nên hẹn ở Cát Lái:D
Qua trạm thu phí, ngã tư thứ nhất bỏ qua, qua ngã tư thứ 2 khoảng 200m là đến KG bên tay phải.
Em đi chuẩn bị vài sợi cáp lớn để mai kéo 3 em jeep 1 lần đây:D
Có sao hôm gì đó đi thì cho đi chung với em nha, em đi một mình buồn quá:):):)

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

cập nhật các bác là địa điểm off sẽ là khu vực Phú Mỹ chứ không phải Bà Rịa nhé.
@kamelot: bác Trường nói là ănn sáng ở bò sữa Long Thành thì sao lại phải hẹn ở Kiều Giang chi cho tốn kém hai ba lần ăn sáng vậy? Nếu bác ở TD thì cứ ở ngoài đó, khi mọi người ra thì đi thôi.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50

Kamelot nói:
hieungan nói:
Em định đi chung xe với bác Trường nhưng nếu đến BR khoảng đó thì mai em về trước, liên lạc gạp các bác tại BR sau. Thank bác Trường.
Đợt này mọi người đi đông không bác ducred?
Đông lắm bác ạ, có Đức với bác Trường đi lận....

Sáng mai mình mới chắc đi được không, đi được thì phi ra Kiều Giang đợi.
Cuộc đời anh này cứ chắc và có thể,chẳng lẻ mình k quyết định được cái thời gian dù là CN hay sao???đất nước này mà tàon những người như bác chắc phát triển ghê lắm,bởi vậy đến bấy giờ còn ế ,mà...đài báo còn ế dài dài ...ha ha
@ủa:mọi người k uống cafe rồi mới đi à,đi sớm thế,em ra tiễn mọi người !

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

các bác mang bộ đàm theo nhé....
@tuandang: nếu bác không đi được thì không cần tiễn nhé.... vì mất công anh em "đợi" bác ra tiễn chân.... hết giờ....ở nhà luôn... he he..

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

xin nhắc lại, dúng 6h30 doàn xe lăn bánh, ai dến sau cứ việc du theo nhé dến bò sữa long thành ăn sáng, còn cô gớ mang tên sao chổi sao xẹt gì dó thì dăng ký di với tôi rồi

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45

Trường gan vậy ta.. chở gái di chơi mà còn la om sòm trên mạng mới ghế? dauphu đi với xe nào vậy?

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

dậu phụ nói di chung xe với tôi, nhưng bác hiếu ng2n cũng nói du theo xe tôi nửa. rồi cô sao hôm cũng di với tôi nữa,

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

anh thăng nói ngày mai ảnh sẽ từ vũng tàu chạy vô chơi với ae chúng ta tại bãi off

Hạng B2
13/4/10
384
0
0

cái ông dức này hay dòm ngó tui quá vậy ta