Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
đầu L của karcher từ 600k-700k tuỳ chổ bán, nếu bác dư tiền thì cứ đầu tư, Bosch chỉ mỗi tội hơi kêu to 1 chút, chứ bền vô đối !
Em thấy lạ là bosch bảo hành có 6 tháng. Mà mấy cái máy của bosch thì đúng là cực bền

Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
Em thấy lạ là bosch bảo hành có 6 tháng. Mà mấy cái máy của bosch thì đúng là cực bền
cứ thấy mấy bác đi làm công trình xài toàn máy khoan Bosch là biết nó bền như thế nào!

Hạng B2
8/8/06
192
143
43
Tp.HCM
E thì cần tiềm một máy rửa xe có thể mang đi chổ nào rửa cũng được,nguồn điện kết nối cổng 12v mồi thuốc của xe,nước thì có bình chứa sẵn ạ.
Bác nào biết chỉ giúp ạ
Thanks các bác
Có loại dùng máy bơm mini 12v đó bác

Tập Lái
29/11/18
6
1
3
33
Có bác nào sử dụng máy hiroma chưa cho e cái đánh giá với. Tầm giá 2tr150 e thấy nó cũng ổn với phụ tùng phụ kiện thay thế cũng nhiều

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Máy Hiroma thì mình thấy khá ổn, xịt liên tục 20~30p được.

Tiện trong việc rửa sân, xịt thảm chùi chân, vệ sinh các đồ vật bị dơ bám, xe máy thì lúc nào cũng sạch đất cát.

Ban đầu thì cứ xài xong tháo cất, thấy cực quá nên gắn cố định tại sân trước luôn để dùng cho tiện:

Mời các bác chia sẻ kinh nghiệm chọn máy rửa xe dùng tại nhà

Còn việc dùng bảo trì bảo dưỡng chắc chỉ có tháo ra kiểm tra vệ sinh các đầu nối (do cặn canxi lâu ngày) và thay nhớt cho máy thôi.
Ban đầu mua máy kèm dây khá to nặng, điểm trừ là có 8m khá ngắn và bị xì do lúc de xe ô tô xoắn vào dây nên bị xì, nên mình mua dây 15m trên Shop DTS ở trang nào quên mất rồi. Dây này điểm cộng là khá gọn, nhẹ, và dài nên rửa ô tô không cần kéo máy đi theo như dây ban đầu, mà vòng từ đầu đến đuôi xe khá tiện.

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Hello bác, bác có mua bình bọt tuyết to của Hiroma không, đúng là cái bình tặng kèm theo máy chán phèo, em mới dùng gẫy mịa lẫy cao su rồi, phun cũng chán, bình bọt to thì ok.
Chơi bình như vầy đi bác, mua online ấy cũng ổn. Bọt nhiều ít do bác pha theo tỷ lệ nào thôi, thích bọt nhiều thì đậm 1 xíu. Chai sonax mình dùng 6 tháng rồi vẫn còn gần nửa tính ra cũng không bao nhiêu.

Hạng B1
9/1/18
93
30
18
Vung Tau
Các cụ cho em hỏi ngu xịt xong mình có rửa bằng rẻ và xà phòng không nhỉ. Hay là xịt xong lau khô luôn. Có cần lau khô không các bác
Xe dơ quá thì nên dùng khăn + xà phòng lau sau khi xịt hết bụi đất cát nha.
Rửa xong nên lau khô bằng khăn chứ ko nó khô tự nhiên gây ra các vết ố đó bạn.

12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Có bác nào sử dụng máy hiroma chưa cho e cái đánh giá với. Tầm giá 2tr150 e thấy nó cũng ổn với phụ tùng phụ kiện thay thế cũng nhiều
e đã và đang xài nó được gần 1 năm rồi nhé bác. Xài rất ok máy rất mạnh bắn thủng cả gạch và bê tông. Có 1 điều là cái bình bọt tuyết kèm theo phun ko được ngon.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
e đã và đang xài nó được gần 1 năm rồi nhé bác. Xài rất ok máy rất mạnh bắn thủng cả gạch và bê tông. Có 1 điều là cái bình bọt tuyết kèm theo phun ko được ngon.
Máy tốt ok, nhưng đừng quảng cáo quá mức , máy dân dụng mà "rất mạnh bắn thủng cả ... bê tông" :p (em là KSXD)

Tập Lái
17/6/19
1
0
1
36

Hello bác, bác có mua bình bọt tuyết to của Hiroma không, đúng là cái bình tặng kèm theo máy chán phèo, em mới dùng gẫy mịa lẫy cao su rồi, phun cũng chán, bình bọt to thì ok.

12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
bình bọt tuyết h2 của hiroma khá mắc nên em mua ngoài có 250k mà phun bọt cũng dày đặc y chang hiroma vậy. á bác.

Tập Lái
8/9/19
1
0
0
48
Чтобы вылечить рак, требуется дорогостоящее и эффективное
лечение.
Медикамент Ксалкори (Crizotinib) - Xalkori (Кризотиниб)
предназначен для терапии немелкоклеточного рака лёгких. Новейшее средство успело отлично зарекомендовать себя в терапии серьёзного заболевания.

Состав и свойства
В эффективный препарат последнего поколения входит активное
лекарственное вещество кризотиниб, которое является
селективным ингибитором тирозинкиназы и киназы анапластической
лимфомы.
Также в препарат включены дополнительные вещества,
которые способствуют лучшей абсорбции лекарственного
вещества.
Лекарство последнего поколения прекращает дальнейшее развитие
злокачественной опухоли и убивает раковые клетки.
В результате воздействия средства происходит индуцирование
кризотинибом опухолевых клеточных структур.
Препарат Ксалкори – мощное противоопухолевое средство,
которое часто назначается врачами, если предыдущее лечение
рака лёгких не принесло положительного результата.
Противоопухолевое воздействие средства является дозозависимым.
Чтобы медикамент
Ксалкори (Crizotinib) - Xalkori (Кризотиниб) купить по сниженной цене, обращайтесь в нашу интернет аптеку.

Показания
• ALK-позитивный немелкоклеточный рак; • ROS-1-позитивный рак лёгкого.

Противопоказания
• гиперчувствительность к составу средства; • беременность; • лактация; • детский возраст;
• печёночная недостаточность; • совместный приём с ингибиторами CYP3A.

Способ применения
Приём данного лекарства не зависит от употребления пищи. Капсула проглатывается,
не разжёвываясь. Требуется непременно запить медикамент чистой водой.
Медики рекомендуют дозу препарата - 250 мг (2 раза в сутки).
Не следует удваивать лекарственную дозировку при пропуске употребления средства.
Коррекция дозы зависит от выраженности CTCAE.
При выраженных побочных эффектах лекарство временно отменяется.
Однако на средство Ксалкори (Crizotinib) - Xalkori (Кризотиниб) отзывы
встречаются лишь положительные. Препарат хорошо переносится организмом.

Побочные реакции
• головокружения; • нейропатия; • понижение аппетита; • тошнота; • диарея; • запор;
• нарушения зрения.

Где купить лекарство
У нас на сайте каждый покупатель может купить лекарство по приемлемой стоимости.
На медикамент Ксалкори (Crizotinib) - Xalkori (Кризотиниб) цена доступна каждому
покупателю. Вы можете заказать доставку медикамента по указанному номеру телефона либо
оформить покупку прямо в форме заказа. Если вам требуется лекарство
Ксалкори (Crizotinib) - Xalkori (Кризотиниб) стоимость в нашей интернет аптеке
намного ниже, чем в других пунктах продажи. Приобретение медикамента на нашем
сайте гарантирует вам высокое качество нужного лекарства и экономию денег.
Вы можете заказать необходимое лекарство, не выходя из дома, прямо сейчас!

ксалкори 250 применение +у детей отзывы