Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
Re:Mời các Bác góp ý thiết kế căn hộ 86m2 Horizon mơ ước của em (chuẩn bị thi công)

bác chủ em thấy cái thiết kế của bác 3dblock được đấy, nên cân nhắc.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
Re:Mời các Bác góp ý thiết kế căn hộ 86m2 Horizon mơ ước của em (chuẩn bị thi công)

[font="times new roman,times"]Nhân tiện hỏi về vật tư xây dựng, các cụ tư vấn giúp e về chất lượng nhà sửa chữa[/font]
[font="times new roman,times"]E đang định mua 1 căn nhà sửa chữa lại, quy mô 1 trệt 2 tầng, đất đã có sổ, nhưng xây dựng phải theo mẫu của chủ Đầu tư, hiện giờ e có quyết định cho cải tạo sửa chữa căn nhà của Chủ ĐT (nội dung là giao cho Cty XXX thực hiện việc thi công) , bản vẽ thiết kế của Cty XXX, nhà sửa chữa nhưng nhìn như là xây mới vậy.[/font]
[font="times new roman,times"]E muốn biết chất lượng thi công (vật tư, công tác giám sát…) thì đề nghị chủ nhà được ko ạ?[/font]
[font="times new roman,times"]Tất cả các giấy tờ trên là chủ nhà cấp cho e cả[/font]
[font="times new roman,times"]Lần đầu E mua nhà nên cũng rối, nhưng cả 2 vc chồng đều khá thích căn nhà này nên cũng muốn khớp lệnh thành công[/font]
[font="times new roman,times"]Thanks[/font]

Tập Lái
8/10/11
49
1
0
38

Sao Bác không mua đứt luôn đi rồi tự sửa, chù nhà hiện tại sửa để bán lại cho Bác ngay thì dĩ nhiên sẻ không tốt và ưng ý Bác được rồi, khỏi phải lăn tăn việc can thiệp vào vật tư, giám sát làm gì.

Hạng C
17/12/08
792
100
43

@3dblock: nhà đã sửa xong, e muốn mua nhưng lăn tăn về chất lượng thi công đó bác

Hạng D
23/8/08
3.143
1.835
113
45

đừng chọn bàn ăn tròn bác ạ; khó ngồi lắm

Hạng D
16/1/06
1.484
9.274
113

Ban tron ngoi nhau...vui hon ha bac .em ol bang dt

Hạng B2
20/4/10
201
0
16

bếp nấu của bác có coi thầy ko? đối diện với wc có ổn ko bác?nếc bác ko quan tâm điều đó thì ko sao

Hạng B2
20/4/10
201
0
16

gởi bác chủ pa mb mình góp ý cho bác, mình chỉ thay đổ vị trí để thay đổi không gian trong pa2.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113

Thay đổi vị trí bếp chắc ko được rồi, ống cấp thoát chờ sẳn của tào nhà. ko move được

Tập Lái
12/11/11
5
0
0

Cha nào binh cái cc này căn hộ bí vãi lúa. Khổ thân bác chủ. Bếp núc, vệ sinh, ngủ nghỉ bí hết 70% chiên con cá là biết tay nhau liền. Haizz ...

Status
Không mở trả lời sau này.