Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo
RE: Mời các bác kiểm tra xe tại Lạng Sơn

Bác này mới là Hội Trưởng ạ - Bác Phuongcuunet là Hội Phá thui .

Trích đoạn: xephaoma

Bác Hội trưởng này xinh quá nhể. Chắc là phu nhân của bác Hát lò à?
Bỏ mịa, bỏ mịa rồi, quả này bác Hatlo gay to, khủng long mà biết được chuyện này toi luôn:D:D:D:D
Các Bác chỉ trỏ em trên Phot quả này là "giết người không Bia rồi"

Tập Lái
14/12/07
11
0
0

Em thề với các bác. Em gia nhập OS khoảng gần 04 năm rồi. Em cũng chưa offline cùng hội nào hết. Nhưng từ khi đọc cái box Fiat nhà các bác làm em thấy vui thật là vui. Các bác rất hài hước và dí dỏm. Em ước gì gặp được các bác để giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm sống. Bổ ích, thú vị...

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trời. Vãi linh hồn bác Hắt lờ. Iem cứ tưởng bác gái là phu nhân của bác chứ. Vậy chứ bác đã được "ngửi" cái phao câu nhà bác gái chưa?

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: xemaycay

Em thề với các bác. Em gia nhập OS khoảng gần 04 năm rồi. Em cũng chưa offline cùng hội nào hết. Nhưng từ khi đọc cái box Fiat nhà các bác làm em thấy vui thật là vui. Các bác rất hài hước và dí dỏm. Em ước gì gặp được các bác để giao lưu và chia sẻ kinh nghiệm sống. Bổ ích, thú vị...

Bác nhập hội đi ạ có gì chưa quen cứ ới cho em

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Hôm nay 15/12/07 các bác đi khám xe nhớ post hình ảnh để anh em còn bình luận nữa nhé.

Hạng B2
2/11/07
155
0
0
Hà Nội

Em đang định kiếm em ALbea cho Nhạc phụ đại nhân nhà em chạy thử còn quyết định mua. Gọi bác Tung của thì đang cho con bú, bác Phương Cứu Nét thì đang chọn đồ ở đưa Khủng long đi mua đồ ở Tân Thanh chưa về. Có bác nào sẵn lòng nhiệt tình cho em mượn xe mấy phút nào, để em dzu bố vợ em vô hội Fiat cho nó xôm.

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội

"Hôm nay 15/12/07 các bác đi khám xe nhớ post hình ảnh để anh em còn bình luận nữa nhé. "
Đâu roài, các bác đi khám xe Tung của pots hình lên để anh em còn thưởng thức và thèm vì kô tham gia đc chứ..........

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: Ducwagon2

"Hôm nay 15/12/07 các bác đi khám xe nhớ post hình ảnh để anh em còn bình luận nữa nhé. "
Đâu roài, các bác đi khám xe Tung của pots hình lên để anh em còn thưởng thức và thèm vì kô tham gia đc chứ..........
Ặc ặc ... vụ đó bị "phá sản" bác à (vì chỉ có 1 mình iem "độc diễn" thui), đem máy ảnh theo rưng toàn chụp được cảnh mấy vụ đâm xe, không dám post ảnh lên
Ku ku ku ....
P/S: Mờ dzụ đó không ngờ xe iem nó tải "King" wá, may mờ CSGT đang chú ý đến mấy cái mũ BH (xe máy) nên không kiểm tra hàng lậu - chứ không thì gay (vì chở vãn cả cái chợ Tân Thanh) bác à.

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: xephaoma
Trời. Vãi linh hồn bác Hắt lờ. Iem cứ tưởng bác gái là phu nhân của bác chứ. Vậy chứ bác đã được "ngửi" cái phao câu nhà bác gái chưa?
Báo cáo Bác xephoma, bác cứ tưởng bác gái là phu nhân của em là xong rồi. Bác gái nhà em không có phao câu để "ngửi" mà chỉ có phao bơi để "ôm" thôi ạ. Mùa hè rồi đi tắm biển khi bà xã em xuống, nhiều ngưuơì tưởng là có sóng thần đó bác.

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

He he, vậy vợ cả bác là "khủng long bạo chúa" rồi. bác đùng giận em nha. Có dịp đi công tác Hà nội, thể nào em cũng "khám xe" tại 19C Hoàng Diệu cùng các bác