Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
chevol nói:
bò món thịt cầy hà bác MANHODESSA@, vây nhậu món nào ở đâu, nhà bác cón rượu hôm đi off châu đốc k? để mình đề nghị bác Giahy mang theo mật gấu để hòa vào uống cho khoẻ người. Hôm off nhớ đi bác nhé!

Rieng cho SFC luc nào cũng còn bác ạ .Em tìm xem còn chai nào có ớt bên trong mang đi

Hạng C
22/7/04
533
334
63
Bác Muakisses đang ở đâu thế, chắc đang măm măm thịt chó Nhật Tân hả bác.
Em cũng đang ở HN đây, cafe không bác ơi

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
noikhongduoc nói:
Hic hic.. tiếc quá... em ở HN chưa về kịp nên không tham dự được roài... hẹn các bác khi khác vậy. Àh em xin đăng kí 1 chân vào SFC SG nhé.
Bác cung cấp giúp thông tin: danh tính, số phone, biển số xe SF, email, nghề nghiệp là xong béng, bác à ;)

23/10/06
14.638
5.121
113
muakskisses nói:
Mèn ui, nghe đến cầy là nước mắt, nước mũi, nước dãi chảy tè le... (nhưng hình như cầy đang có dịch thì phải?!)
Hy vọng về kịp thưởng thức cùng các bác!

Em cũng đang phiêu bạt cày bừa, chắc không về kịp rồi! Lâu quá không gặp các bác, mà cũng lâu không
với bác Chevol, Muk ...

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
PajeroXXX nói:
Bác Muakisses đang ở đâu thế, chắc đang măm măm thịt chó Nhật Tân hả bác.
Em cũng đang ở HN đây, cafe không bác ơi

Úi, bác đang ở HN ah? Tiếc quá, tiếc quá... em lại đang "thượng sơn" rồi, nhưng bà cả thì vẫn đang lang thang HN. Bác định ở HN đến bao giờ...?

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
phuhaonguyen nói:
muakskisses nói:
Mèn ui, nghe đến cầy là nước mắt, nước mũi, nước dãi chảy tè le... (nhưng hình như cầy đang có dịch thì phải?!)

Em cũng đang phiêu bạt cày bừa, chắc không về kịp rồi! Lâu quá không gặp các bác, mà cũng lâu không
với bác Chevol, Muk ...
Muốn cụng ly lúc nào cũng được mà keke... rãnh cứ alo nhé Hồ!

23/10/06
14.638
5.121
113
muakskisses nói:
phuhaonguyen nói:
muakskisses nói:
với bác Chevol, Muk ...
Muốn cụng ly lúc nào cũng được mà keke... rãnh cứ alo nhé Hồ!

Yes sir!

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Hôm off vừa rồi đông vui quá, chờ bác Hungnguyen cho 500 đ hình lên . Mình xin chốt lại nội dung họp:
1/ Chọn chương trình offline 30/04 là CANIVAL VIET LAO.
2/ Đồng phục, do ae nhận thấy áo trắng vẫn đẹp và phù hợp nên tiếp tục giữ lại, Bác nào chưa có áo thỉ đăng ký bác Hungnguyen để nhận áo
3/ Phần logo bằng inox phía sau xe mình sẽ đặt làm trước 25 cái để phục vụ cho đợt offline tới, sau đó các bác sẽ đăng ký để làm hang loạt.
4/ Giua thang tư này , sẽ tố chức đợt offline :” SFC ngắm trăng rầm tại Hồ Tràm” . Chương trình gói gọn từ hai giờ chiều khởi hành , đến 10 tối về nhà : nội dung chinh : tắm biển , ăn hải sản, thịt rừng và ngắm trăng trao đồi giao lưu SFC thời khủng hoảng.
Tăng hai của đợt off vừa rồi với lý do mừng sinh nhật mình , mà nhiều bác không tham dự làm mình buồn quá !!!!! hic. Lâu rồi mới nhậu thịt cho vui quá. Manhodessa còn nợ chai rượu nhé

Hạng B2
23/5/07
404
5
18
@Bác Chevol: Em đăng ký 01 logo Inox nhé. Bác post chương trình cụ thể (ngày, giờ, địa điểm tập kết, ...) đợt offline Hồ Tràm đi để anh em còn đăng ký.

@Bác Hunguyen123: Bác post cả ảnh hôm trước 8-3 đi Trị An đi nữa chứ, gần 1 tháng rồi vẫn chưa được ngắm ảnh của bác.