Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
cuongbepgas nói:
xin lỗi nha jangnhut size áo của em là L chứ ko phải M, hồi đó tới gì có đi mua áo đâu mà biết size bà cả nua size gì mặt cái đó ah kekekekekek
Rốt cục là mấy cái, size gì nè? Lỗi phải gì thì đi off tính sau :D
N2D nói:
em đã TT cho bác Răng Nhức.
em - cổ động viên thì phải đủ bộ: xin đăng ký 1 trắng + 1 đen size L ạh
Không nằm trong biên chế thì phải đóng thêm phí hạn chế
Mời các bác vào đặt áo

----------------------------------------------------------------------
Thông tin cước vận chuyển của EMS đây ạh. Em chưa biết áo của mình sẽ nặng trong khoản bao nhiêu nữa
Mời các bác vào đặt áo

Các bác lưu ý giá áo trên chưa bao gồm phí đăng ký, phí lưu hành, phí hạn chế, phí @#$%...
Mời các bác vào đặt áo

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
Em cao có 1.65 nhưng nặng...72kg lận, cái bụng hơi to to nhưng thích mặc hơi body 1 tý thì size M được ko ạh? Bác có hình ko ...up lên cho anh em xem lại mẫu đi bác. Tại bi giờ cũng ko biết lục ở đâu để xem nữa.hehehehe.

Hạng C
2/11/11
583
1
16
45
Jangnhut nói:
cuongbepgas nói:
xin lỗi nha jangnhut size áo của em là L chứ ko phải M, hồi đó tới gì có đi mua áo đâu mà biết size bà cả nua size gì mặt cái đó ah kekekekekek
Rốt cục là mấy cái, size gì nè? Lỗi phải gì thì đi off tính sau :D
N2D nói:
em đã TT cho bác Răng Nhức.
em - cổ động viên thì phải đủ bộ: xin đăng ký 1 trắng + 1 đen size L ạh
Không nằm trong biên chế thì phải đóng thêm phí hạn chế
Mời các bác vào đặt áo

----------------------------------------------------------------------
Thông tin cước vận chuyển của EMS đây ạh. Em chưa biết áo của mình sẽ nặng trong khoản bao nhiêu nữa
Mời các bác vào đặt áo

Các bác lưu ý giá áo trên chưa bao gồm phí đăng ký, phí lưu hành, phí hạn chế, phí @#$%...
Mời các bác vào đặt áo

áo màu trắng size L 1 cái thui

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
carinlife nói:
Em đặt 2 trắng + 2 đen= 4
side XL
Tiền 480k răng nhức trả tiền mặt giúp em, gặp nhau em đưa đủ nha!
Ok sếp :D:D:D:D

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.789
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
bill chan nói:
Em cao có 1.65 nhưng nặng...72kg lận, cái bụng hơi to to nhưng thích mặc hơi body 1 tý thì size M được ko ạh? Bác có hình ko ...up lên cho anh em xem lại mẫu đi bác. Tại bi giờ cũng ko biết lục ở đâu để xem nữa.hehehehe.
Mời bác bấm vô đây coi mẫu áo nhé!

Hạng D
5/10/09
2.597
1.006
113
39
aloacquy.vn
hic, theo thông số của bác Nhựt đưa thì em mặc size M, nhưng hôm rồi thử mẫu thì M hơi rộng, vậy nên mặc S cho body :D

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
kien_viet thai nói:
hic, theo thông số của bác Nhựt đưa thì em mặc size M, nhưng hôm rồi thử mẫu thì M hơi rộng, vậy nên mặc S cho body :D
áo hôm trước chưa phải là size chuẩn đâu Kiên ui, nên căn cứ theo size của Jangnhut

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Trâu già tính cưa sừng làm nghé hả.....cho chết
dragonlong76 nói:
kien_viet thai nói:
áo hôm trước chưa phải là size chuẩn đâu Kiên ui, nên căn cứ theo size của Jangnhut

Hạng D
5/10/09
2.597
1.006
113
39
aloacquy.vn
dragonlong76 nói:
kien_viet thai nói:
vậy ah, nếu căn cứ theo size bác Nhựt thì em sửa lại ah. Chứ thường size S em mặc body thì chít.