Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
haobui nói:
Hình như HT mấy hôm nay bị sao í , toàn viết sai ngày .
Ủa mà HT ? NHận hộ khẩu có bị mất gì ko vậy ??? Nhất là tonydung kìa, 2 thùng Ken nhé ?:D
@Tiêu chảy : thứ 7 làm phát Shisa hen ? Hay đi ăn lẩu :D

Haobui bẻ cò cao quá A đã binh HT xong rồi,bi giờ còn đòi 2t bi nữa hả,may quá tí nữa dính kèo Haobui rùi hehe,dzu nay coi như xong cấm đòi nợ nhé

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
May quá, bên bác jacob có phòng chiếu HD tình nhân, cafe xong e với Suven vào xem phim, các bác muốn đi đâu cứ tự nhiên nhé, không cần lo cho e!

Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
Tiêu Kiếm nói:
May quá, bên bác jacob có phòng chiếu HD tình nhân, cafe xong e với Suven vào xem phim, các bác muốn đi đâu cứ tự nhiên nhé, không cần lo cho e!
Mời họp mặt các công dân quận BIM

Nhiệt liệt welcome bác Tiêu Kiếm ghé thăm quán em, không gian riêng cho tình nhân là hết ý đó bác, e mạo muội bán 500d tấm hình ạh

Phòng tình nhân ngồi dc max 4 người lun đó bác

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Nếu được xem chung với 2 long leg trong hình e sẽ xem phim 24/24, khỏi en cơm lun
. Bác HT đi chổ khác dùm e!

Hạng B2
15/5/10
190
88
28
Saigon
Tiêu Kiếm nói:
Nếu được xem chung với 2 long leg trong hình e sẽ xem phim 24/24, khỏi en cơm lun
. Bác HT đi chổ khác dùm e!

nhiều bác xem hình này xong cũng nó dzị hihi, 2 mẫu này là sư mẫu của 2 huynh mở quán với em ^^ giường nằm dễ nảy sinh cầm lòng ko dc lắm bác ui hihi. Vậy cả nhà đã quyết định dc chỗ tụ tập chưa bác? Em mới lướt qua bên khu Cảnh Viên, thấy có đúng 1 quán cafe nằm kế bên Cơm Gà Hồng Xương và quán cơm sườn, quán đó vắng vẻ ít có khách nên bác nào thích LL chắc là sẽ thất vọng lắm lun

Hạng B2
3/5/10
368
2.454
93
Chào bác HT, HP và các anh em,

Em thiệt tình là rất muốn tham gia kỳ này nhưng mà cuối tuần này em phải phục vụ mợ cả và con gái của mợ í về quê, đến chiều chủ nhật mới lên.

Đành hẹn lần sau em sẽ nhận hộ khẩu ạ. Thanks các bác.

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Tình hình là vừa đi khảo sát về như sau:
Khu vực cực rộng, mát, đẹp, công viên 2000m2, hồ nước, bảo vệ khu rất an toàn, đậu xe free, vài chục em BIM vẫn OK! Quán cà fe là căn biệt thự góc 2 mặt tiền có vỉa hè cây xanh mát và view ra công viên, em nghĩ là tốt hơn Gorila Jeans có phục vụ, nước uống đa dạng và giá cả OK, gần Cảnh Viên nên có thêm nhiều lựa chọn ăn sáng như cơm gà, phở, pizza..ngoài những món ăn sáng trong quán.Nói chung là chấp nhận được.

Tên quán: Cà fe MEADOW
Địa điểm: B2-33 Mỹ Thái 1 Phú Mỹ Hưng, Q7
Ngã ba Mỹ Thái 1 và Mỹ Gia 1- Hoặc cuối đường Cảnh viên B đi xuống đều được.

Hướng dẫn:
Cách 1:Đi thẳng từ ngã tư Nguyễn Văn Linh-Nguyễn Lương Bằng theo Nguyễn Lương Bằng, qua tòa nhà Paragon, thẳng qua cầu Cà Cấm 2.

Cách 2: Đi thẳng từ quán cà fe Gorila Jeans cũ tiếp tục chạy thẳng dọc theo bờ sông theo đường Nguyễn Văn Trà cuối đường gặp Nguyễn Lương Bằng rồi quẹo phải qua cầu Cà Cấm 2!

Sau hi qua cầu Cả Cấm 2 chạy thêm vài trăm mét nhìn bên tay trái phía bên kia đường có bản Cty VISSAN(bảng này hơi mờ) thì quẹo sang và đi cuối đường là quán café!

Nếu vẫn ko tim được thì chịu khó hỏi và điện thoại liên lạc vậy!

Bản đồ[/b]
Ghi chú: [/b]Quán nằm ở trong hình là góc dưới bên phải có hình công viên xanh 2 hecta.

Uploaded with ImageShack.us

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
hihi, mai off xong rùi về đi coi filme "hoàng tử ba tư" ko các bác, cho nó teen hihi. Nếu coi mình coi luôn ở gần đó, rạp Lotte mới, sạch đẹp, có bãi đậu xe free khoảng 100 chiếc luôn hihi.

các suất chiếu nè, nếu các bác oki e chạy đi mua vé luôn hhi
Hoàng tử Ba Tư 09:30 11:50 14:10 16:30 18:50 21:10