1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
Xe em xe zin ( người ta đưa em sao thì để nguyên vậy nên nó zin ha..ha. ) , các bác nhẹ tay dùm :D:D:D
đó là NSR 150 Castrol Racing Team :

Kỳ quá ta , Xe gì mà chẳng có đồng hồ speed thì biết chạy bao nhiêu cây chuối/h đây ta :D

Trời , sao cái sợi sên nó nhỏ xíu vậy hà , lắp nhầm sên xe đạp vào rùi .....

Cái gì ở trên nan hoa của 2 cái mâm vậy nhỉ ??? " Closed circurt use only " ah ,là gì vậy ta ??? [:I]:D

Thằng này nghèo mà chơi bạo , phanh Brembo lun :

Lại cả Damper steering nữa này :

Úi xời , bô HRC cơ đấy :

Nguyên con :

Sao cái bình xăng con gì mà bự và dài vây ?? dài những 1 gang tay , hiệu Mikuwi đấy , ủa mà cái bô air bị thằng nào chôm mất rồi [r39)] :p:

Cái nhông con này đục chi nhiều lỗ vậy :

Ối trời ơi , cái bơm dầu cũng bị vặt mất rồi sao , thế thì dầu 2T đổ thẳng vào bình ah ??? :D:p

Castrol Team cơ đấy :

Mông em ( bằng carbon fiber cả nhà ơi ) :

Nhìn em từ trên cao :

mà trời ơi cây chống nghiêng ( Side stand ) rụng mất tiu đâu hồi nào rồi - Thế này đi uống cà phê lại phải dựng vào bờ rào rồi :

Úi rời , lại cả cái cần đạp khởi động cũng rụng mất luôn hả trời [8)] , mà ai lại lấy xi bít cái lỗ cần đạp vào nè , ác quá ta [r23)]:D:p, thế là mỗi lần đi ăn rau xong về lại phải đùn thì sao nổi đây /

Năn nỉ mãi mới có 2 thằng mẫu chịu ngồi lên cái xe cho mình chụp hình ( có 1 mình thì ai giữ xe ai chụp hình ) may mà đôi bạn vong niên này ( COn trai mình và thằng bạn mình hế ....hế..)rất khoái chụp hình mà dek biết rằng mình lừa cốt chụp cái xe :D:D:D

Làm dáng kin :

Cho mẫu mờ mờ thôi , cái xe phải nủi :D :

Hai thằng mẫu lày lởm quá , phải để siêu mẫu lên làm mẫu , đấy chụp hình mẫu là phải khoe chân to tvà trắng như thế lày lày :

Mặt phải thế này :

Toàn cảnh phải thế này :

Cầm lái phải thế lày :D:p

Có những lúc phải hờ hững thế này :

Diễn lại xem nào ( Lịt mịa nhìn giả tạo thía ) :D :

Đéo đạt rồi ( thằng mẫu này muốn diễn đạt là phải cho 1 em đồ chơi đầy đủ , dzú bự , mông cong đứng trước mặt thì mới đạt )

Đã thế ông chụp bừa :

Kiểu chót :

Cái xe này đi khó chịu thấy mồ , dek đi chậm được các bác ợ ...ló cứ lồng cbn lộn lên , mình test thử 1 vòng ku con bảo " Bố ơi , xe của bố điếc tai con " ha........ha.......
[r2)][r2)][r2)][r2)][r2)][r2)]

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
47
RE: Mới nhặt được em xe cùi NSR trong trường đua .......

gớm, chân bác da đỏ cứ như long leg nhỉ ... ? ngày xưa có lần thằng bạn e chở e bẳng một e nờ này, chạy lên k biết nhiêu, chỉ biểt từ cầu đồng nai lên cầu sài gòn năm 1995 chạy hết có 7 phút hà ... khiếp ...

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Ối ông này kiếm đâu con này hay thía. Xe này để đồng hồ km/h vào làm gì, đang đua mà ngó đồng hồ thì bó ai mà dám vít :D Mà này, em có biết một loại kem wax lông cực kỳ tốt. :D

RSX
Hạng B2
5/9/07
450
37
28

bác da đỏ mới mua ah,chạy được ko

Trích đoạn: duc_redskins

Xe em xe zin ( người ta đưa em sao thì để nguyên vậy nên nó zin ha..ha. ) , các bác nhẹ tay dùm :D:D:D
đó là NSR 150 Castrol Racing Team :
Hai thằng mẫu lày lởm quá , phải để siêu mẫu lên làm mẫu , đấy chụp hình mẫu là phải khoe chân to tvà trắng như thế lày lày :
Sao bác không vén lên tí nữa nhẩy??????????? Chắc "hot" hơn đấy!!!!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: vioswhite

gớm, chân bác da đỏ cứ như long leg nhỉ ... ? ngày xưa có lần thằng bạn e chở e bẳng một e nờ này, chạy lên k biết nhiêu, chỉ biểt từ cầu đồng nai lên cầu sài gòn năm 1995 chạy hết có 7 phút hà ... khiếp ...
Em NSR này dữ hơn tất cả các loại NSR 150 thương mại ....... Em này max speed chừng 220 , hôm qua em chạy từ HN về HD thì lên đến khoảng 180 , mà vẫn còn khá ga và tua máy mới lên 12 rpm . ( tốc độ ước chừng vì khi lên đến tốc độ đó là em phải nằm mọp xuống , ngóc đầu lên gió giựt chít :D )
@ Ricky_do ,bomdien : Wax lông đi thì có mà thành p đ ah

RSX : Em này thi thoảng chạy cũng được bác ợ :D

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Con này bán dễ đến 10nghìn

/1kg ấy nhỉ

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Chắc là vậy , bác hiểu biết ghê ha
, bác buôn sắt vụn ah

EMMA JUDGE
27/6/05
917
6
0

Nhà em hộ khẩu đê la thành mà bác chỗ chuyên hàn xì ấy :D:D:D:D:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Thảo nào , mà dạo này mấy bác buôn sắt vụn làm ăn nhớn ghê , hôm bữa em thấy trên đó còn thu mua cả xe hơi về lấy sắt vụn , đi qua thấy mấy chú kỉu vạn đang trèo lên nóc đục cắt 1 con Lacetti đen
- lúc đầu em tưởng xe của chủ tiệm hỏi thì hóa ra các chú bẩu " Chủ mới thanh lý rẻ được con ê tô này ở đường 70 , kêu tụi em tháo bớt mấy thứ đồ nhựa tái sinh và nệm mút vứt đi chỉ lấy sắt thôi ,nhưng rỗi việc buồn chả có trò gì thử trò đục từ trên nóc xuống xem sao " .... Hình như sắt vụn dạo này đang tăng giá :D:D:D:D