Hạng C
22/6/06
976
5
18
RE: Mới rước cụ Bently về ngắm và mổ xẻ

Trích đoạn: vutung_com

nhìn vô lăng và nội thất chẳng khác gì Pheaton cả,giống từ vôlăng đến mặt đồng hồ và Tablo.ăn nhau mỗi cái thương hiệu và vẻ bề ngoài hoành tráng các bác nhể....:D:D:D

Haha, cả cái chìa khóa nữa. Đúng là VW không lẫn đi đâu được. Y hệt chìa khóa con Jetta nhà tớ :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác Vịt chơi dữ ha, có Bim rồi, mua em Ó Vàng về độ vui bây giờ sắm Bentley đi thật đây á???^_^

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36

đẹp long lanh !! bác ấy sướng thật !!

7/2/07
184
0
16
44

Đảng cấp cuả BÁc chủ xe thật tuyệt với ! Không biết Bác đã có dzợ nhất chưa , nhưng thấy dzợ hai cuả Bác đẹp quá ! Có dzợ hai rồi , chắc cả đống chân dài muốn làm dzợ nhất cuả Bác Witt !
Tác phẩm nghệ thuật đẹp quá !

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

Dạo này không bị cúm gia cầm mà sao bác Dzịt đực nhà mình không thấy đâu? He he;)

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56

bật mí nhe, bác vịt này mới vừa trúng quả đậm lắm ...
ưu tiên 1 là con xe này
tiếp theo sẽ rước tiếp 1 em long leg về dinh nữa ...
chúc mừng vịt nhe

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D:D:Dcác bác mới vào OS nên chưa biết
ó vàng của bác vịt thì em này thua xa:D:D:D
con này thì cũng thường thôi nên bác vịt ko thèm mua, để tiền làm con ó vàng còn dữ hơn nhiều:D

Tập Lái
30/3/07
23
0
8

Hình như cụ Bentley này đang chu du ở Đà Lạt thì phải:D, em vừa gặp cụ cách đây ít phút ở khách sạn Sofitel Đà Lạt. Thấy có mấy bác đang mổ xẻ bánh trước của cụ, mấy anh taxi thì bu lại xung quanh nhưng chắc ko biết cái uy nhà cụ cho lắm nên cũng ko thấy bàn tán gì, đứng soi đèn cho mấy bác kia. Em rút tiền gần đó, thấy máu quá, chạy lại nhìn cho bõ nhưng lại quên ko nhìn cái bảng số:mad:
Công nhận nhìn ngoài đời, trông cụ hoành tráng ác. Em nhìn gần, thấy đúng cái logo có chữ B ở đầu mới tin chắc đấy là cụ :D Ban đầu cứ ngỡ là em Mẹc nào vì nhìn dáng thấy hao hao.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

cụ Bentley thì nhiều lắm, nhưng có đúng là ủa bác Vịt ko cơ
@bác anh_hung: bác qua BOX độ xe, là thấy chiếc Ó Vàng của bác Wit ngay :D