Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Bác gom củ kiếng ra KhacTrung hàn nhựa trét sơn và cắt kính khác thay xài tạm. Chia buồn cùng bác.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
GLK.ESC nói:
mac qua':cool:.Chac' em phai ve cat 2 cai guong va` gan guong cua Innova qua:D
Xe e chua mua bao hiem.Chia buon cung bac chu thot
Sr:Em bi hu phan mem tieng viet.Mod thong cam
em mà là thằng vặt gương, thấy bác xài gương Innova, em lấy chìa khóa vẽ bậy lên xe cho bỏ tức :cool::cool:
Có xe bị rồi nha bác, bẻ ko dc, nó lấy chìa khóa vẽ luôn

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.118
3.612
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
klvt nói:
Chào các bác, ngày hôm qua con GLK nhà em đi dưới Châu Đốc bị bể nát kính hậu bên tài, xe em lại vừa hết bh 2 chiều, vào Haxaco Cần Thơ bảo thay 1 số bộ phận khoảng 25tr so với mua củ gương mới 35tr nhưng phải đợi gần 1 tuần mà em ba em cần xe lắm nên có cách nào nhanh hơn ko mấy bác. Bạn em xúi ra Dân Sinh mua kiếng bị bẻ của Mer C mà em thấy làm vậy khác nào đi ăn cắp của người ta. Mong các bác tư vấn để nhà em sớm có xe đi ạ.
Anh nhớ không lầm là em còn chiếc CRV ?
Thứ 2 anh kiểm tra nếu Haxaco Hàng Xanh có hàng sẽ gởi Phát chuyển nhanh xuống Cân Thơ cho ba em có xe đi làm.

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
38
mb_fan nói:
GLK.ESC nói:
em mà là thằng vặt gương, thấy bác xài gương Innova, em lấy chìa khóa vẽ bậy lên xe cho bỏ tức :cool::cool:
Hôm a mới sơn xe xong a Hà cũng khuyên làm bảo vệ gương rồi thì ko nên bắn ri-vê logo với chữ nữa. Chừa cho tụi nó lấy để tránh phải sơn xe liên tục

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Vậy đố các bác sao trong các dòng thì C & GLK bị mất/bẻ gương nhiều nhất
?

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
mtvy_52 nói:
mb_fan nói:
GLK.ESC nói:
Hôm a mới sơn xe xong a Hà cũng khuyên làm bảo vệ gương rồi thì ko nên bắn ri-vê logo với chữ nữa. Chừa cho tụi nó lấy để tránh phải sơn xe liên tục
anh là người đầu tiên mà em gặp thừa nhận quan điểm của em :D:D:D. Đó giờ những ai làm bảo vệ gương, em nói cái này ra, người nào cũng trề môi : làm gì có :D
Bởi vậy, mấy bác trong hội đừng có mà chọc em nhé
, đặc biệt là anh Tiến, hay đâm em lắm nhé :D
SUp.com nói:
Vậy đố các bác sao trong các dòng thì C & GLK bị mất/bẻ gương nhiều nhất
?
tại bán chạy, nhiều xe, thị trường lớn
Như Rolls Royce, có ma mới thèm vặt :D:D

Hạng D
3/5/07
1.963
523
113
Vĩnh Nam nói:
klvt nói:
Chào các bác, ngày hôm qua con GLK nhà em đi dưới Châu Đốc bị bể nát kính hậu bên tài, xe em lại vừa hết bh 2 chiều, vào Haxaco Cần Thơ bảo thay 1 số bộ phận khoảng 25tr so với mua củ gương mới 35tr nhưng phải đợi gần 1 tuần mà em ba em cần xe lắm nên có cách nào nhanh hơn ko mấy bác. Bạn em xúi ra Dân Sinh mua kiếng bị bẻ của Mer C mà em thấy làm vậy khác nào đi ăn cắp của người ta. Mong các bác tư vấn để nhà em sớm có xe đi ạ.
Anh nhớ không lầm là em còn chiếc CRV ?
Thứ 2 anh kiểm tra nếu Haxaco Hàng Xanh có hàng sẽ gởi Phát chuyển nhanh xuống Cân Thơ cho ba em có xe đi làm.
Dạ con CRV em đi ở SG, con GLK là của ba em ở An Giang, xe ba em bể nát phần nhựa của gương luôn, em gọi có gọi anh Bảo bên kĩ thuật haxaco nói phải đợi. Ba em phải cho tài xế chạy honda cầm củ gương lên haxaco Cần Thơ sau đó về gắn rồi mới chạy lên xóa lỗi. Anh Nam check hộ nếu có gửi giúp em nhé, ba em đang nóng ruột lắm, cảm ơn anh trước heng:)

@all: cảm ơn các bác chia sẻ, xe em còn đỡ là chưa hư motơ gương, nếu ko mất thêm4tr nữa:(. Cái gương CRV của em chắc cỡ 3-4tr là cùng, phụ tùng Mer mắc thật

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
38
@ Quạt: đâm đâu, "xương" lém mà

@ All: các bác cho e hỏi ké, xe e bị mất logo to phía trước. E đang tính làm logo tên e bằng inox hoặc meca (bắt chước chiếc Bentley của Paris Hilton
. Bác nào biết chỗ nào nhận design chỉ e với.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
cái này đúng ko a? Nếu vậy thì e nghĩ là Hax sẽ order được đó, giá thì lấy giá đó cộng 20-30% là ra giá Hax ( thuế này nọ :D )
Nó tên là Emblem nhé, em mò trên trang getmercedesparts đấy